സിനിമയുടെ ഓഡിയോ ലോഞ്ചിനിടെ നിര്‍മ്മാതാക്കള്‍ തമ്മില്‍ കൈയ്യാങ്കളി, വേദിയിലിരുന്ന വിജയ് സേതുപതി ക്ഷുഭിതനായി ഇറങ്ങിപോകാന്‍ തുടങ്ങി(വീഡിയോ)

തമിഴ് നടന്‍ ജീവ നായകനായ കീയുടെ ഓഡിയോ ലോഞ്ച് ചടങ്ങിനിടെ ക്ഷുഭിതനായി വിജയ് സേതുപതി. ചടങ്ങിനിടെ നിര്‍മ്മാതാക്കളുടെ സംഘടനയിലെ പ്രശ്നം ഉയര്‍ന്ന് വരികയും നിര്‍മ്മാതാക്കള്‍ തമ്മില്‍ തര്‍ക്കമുണ്ടാകുകയും ചെയ്തതാണ് സേതുപതിയെ ക്ഷുഭിതനാക്കിയത്. പരിപാടിയില്‍നിന്ന് ഇറങ്ങിപോകാന്‍ തുടങ്ങിയ സേതുപതിയെ പണിപ്പെട്ടാണ് ശാന്തനാക്കിയത്.ചടങ്ങില്‍ സംസാരിക്കാന്‍ അവസരം കിട്ടിയപ്പോള്‍ നിര്‍മ്മാതാക്കളുടെ സംഘടനാ പ്രശ്നങ്ങള്‍ സ്വകാര്യ യോഗത്തിലാണ് പരിഹരിക്കേണ്ടതെന്നും അതിന് ഒരു പൊതുചടങ്ങ് അല്ല ഉപയോഗിക്കേണ്ടതെന്നും സേതുപതി പറഞ്ഞു. ഞാനിവിടെ വന്നപ്പോള്‍ നിര്‍മ്മാതാക്കളുടെ സംഘടനാ യോഗത്തിനാണോ ഓഡിയോ ലോഞ്ചിനാണോ വന്നതെന്ന് അത്ഭുതപ്പെട്ടു പോയെന്നും ഇത്തരം സംഭവങ്ങള്‍ നിരാശപ്പെടുത്തിയെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

‘പൊതുജനങ്ങള്‍ക്കിടയില്‍ സിനിമക്കാരെക്കുറിച്ച് മോശമായ അഭിപ്രായം ഉണ്ടാകാന്‍ ഇത്തരം സംഭവങ്ങള്‍ ഇടയാക്കും. സിനിമയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ആളുകള്‍ ഓരോരുത്തരും കഷ്ടപ്പെട്ടാണ് സിനിമ വിജയിപ്പിക്കാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നത്. ഇന്‍ഡസ്ട്രി സക്സസ്ഫുളായ ആളുകളഎ മാത്രമെ ബഹുമാനിക്കുകയുള്ളു. നിങ്ങള്‍ എത്ര വലിയ താരമാണെങ്കിലും നാല് പടം തുടരെ പൊട്ടിയാല്‍ നിങ്ങള്‍ ഇന്‍ഡസ്ട്രിയില്‍നിന്ന് ഔട്ടാണ്. അതുകൊണ്ട് നമുക്ക് പരസ്പര ബഹുമാനത്തോടെ സംസാരിക്കാം’ വിജയ് സേതുപതി പറഞ്ഞു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

9-ാം ക്ലാസുകാരനെതിരായ പീഡനക്കേസില്‍ ട്വിസ്റ്റ്; പെണ്‍കുട്ടിയുടെ പിതാവ് മകളെ പീഡിപ്പിച്ചകേസില്‍ പ്രതി, താന്‍ കഞ്ചാവ് വലിക്കാറുണ്ടെന്ന് സഹപാഠിയുടെ മൊഴി

കണ്ണൂര്‍: ഒന്‍പതാം ക്ലാസ് വിദ്യാര്‍ഥിനിയെ സഹപാഠി മയക്കുമരുന്ന് നല്‍കി പീഡിപ്പിച്ചുവെന്ന കേസില്‍ വഴിത്തിരിവ്. ആരോപണം മാധ്യമങ്ങള്‍ക്ക് നേരിട്ട് നല്‍കുകയും പെണ്‍കുട്ടിയെ അതിന് പ്രേരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്ത കുട്ടിയുടെ പിതാവ് പോക്‌സോ കേസിലെ പ്രതി. മകളെ ലൈംഗികമായി...

ആര്യന്‍ ഖാന്‍ ന്റെ തിരക്കഥയില്‍ നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസ് വരുന്നു

ആരാധകര്‍ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ആര്യന്‍ ഖാന്റെ ബോളിവുഡ് അരങ്ങേറ്റത്തിനായി. വരാനിരിക്കുന്ന നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സ് വെബ് സീരീസിലൂടെ. എഴുത്തുകാരനായി ആര്യന്‍ വരുന്നുവെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. നെറ്റ്ഫ്‌ലിക്‌സിനായി ആക്ഷേപഹാസ്യ വിഭാഗത്തില്‍പ്പെടുന്ന വെബ് സീരീസാണ് ആര്യന്‍ ഒരുക്കുന്നത്. തിരക്കഥയെഴുതുന്ന...

വിവാഹ സംഘമെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിപ്പിച്ച് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍; 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ ; 120 കാറുകള്‍ ;റെയ്ഡ് പ്ലാന്‍ ഇങ്ങനെ

മുംബൈ: കഴിഞ്ഞ ദിവസം 390 കോടിയുടെ കണക്കില്‍പെടാത്ത സ്വത്ത് മഹാരാഷ്ട്രയിലെ രണ്ട് വ്യവസായ ഗ്രൂപ്പുകളില്‍ നിന്ന് പിടിച്ചെടുക്കന്‍ അതി വിദഗ്ധമായി തയ്യാറാക്കിയതായിരുന്നു ആദായ നികുതി വകുപ്പിന്റെ പദ്ധതി. 250 ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ മഹാരാഷ്ട്രയിലെ ജല്‍നയിലെത്തിയത് വിവാഹ...