പാര്‍ക്ക് ബ്രേക്കിട്ടില്ല; പുത്തന്‍ എസ്.യു.വി ഷോറൂമില്‍ നിന്ന് ഉരുണ്ട് റോഡിലേക്ക് പതിച്ചു

ചില അശ്രദ്ധകൾക്ക് കനത്ത വില കൊടുക്കേണ്ടി വരുമെന്ന് നാം പറയാറുണ്ട്. അത്തരത്തിൽ സാമാന്യം നല്ല വില കൊടുക്കേണ്ടി വന്ന ഒരു അശ്രദ്ധയുടെ വീഡിയോയാണ് സാമൂഹിക മാധ്യമങ്ങളിൽ ഇന്നത്തെ ഹിറ്റ്. കൊല്ലം നിലമേൽ പുതുശ്ശേരിയിലെ കിയ ഷോറൂമിലാണ് സംഭവം.

ഷോറൂമിൽ നിർത്തിയിട്ട കിയ സെൽറ്റോസ് എസ്.യു.വിയാണ് പിന്നിലേക്ക് ഉരുണ്ടത്. ഷോറൂമിലെ ഒരു ജീവനക്കാരൻ തുടക്കം മുതൽ വാഹനം നിർത്താനായി ശ്രമിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും സാധിക്കുന്നില്ല. പാർക്ക് ബ്രേക്ക് ഇടാത്തതാണ് അപകടത്തിന് കാരണമായത്. പിന്നോട്ട് ഉരുണ്ട് പോയി ഷോറൂമിൽ നിന്ന് താഴ്ചയിൽ ഉള്ള റോഡിലേക്ക് വാഹനം പതിക്കുകയായിരുന്നു.
ഈ സമയത്ത് റോഡിൽ മറ്റ് വാഹനങ്ങളോ ആളുകളോ കടന്നുവരാതിരുന്നത് വലിയ അപകടം ഒഴിവാക്കിയത്. റോഡിലേക്ക് വീണ വാഹനം ഷോറൂം ജീവനക്കാർ തിരിച്ച് ഓടിച്ച് കയറ്റുന്നതും വീഡിയോയിൽ കാണാം.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

കോവിഡ് ‘ഒമൈക്രോൺ’ വേരിയന്റ്; റീ ഇൻഫെക്‌ഷൻ സാധ്യത കൂടിയത്, അടിസ്ഥാന തത്വങ്ങൾ പാലിച്ചാൽ ഭയപ്പെടേണ്ട

കോവിഡിന്റെ പുതിയ ‘ഒമൈക്രോൺ’ വേരിയന്റ് വീണ്ടും ശ്രദ്ധാകേന്ദ്രമാകുന്നു. അടിസ്ഥാന തത്വങ്ങൾ പാലിക്കപ്പെട്ടാൽ കേരളത്തിലോ ഇന്ത്യയിലോ തൽക്കാലം ഭയപ്പെടേണ്ട കാര്യമില്ല. 1. B11. 5 2 9 എന്ന ഈ വേരിയന്റ് പ്രത്യേക ശ്രദ്ധ കൊടുക്കേണ്ടതെന്ന്...

ശബരിമലയിലെ ഹലാല്‍ വിവാദം;ആരോപണം ഉന്നയിക്കുമ്പോള്‍ ഹലാല്‍ എന്താണെന്നറിയണമെന്ന് ഹൈക്കോടതി

കൊച്ചി: ശബരിമലയിൽ അപ്പവും അരവണയും തയ്യാറാക്കാൻ ഹലാൽ സർട്ടിഫിക്കറ്റുള്ള ശർക്കര ഉപയോഗിക്കുന്നുവെന്ന് ആരോപിക്കുന്ന ഹർജിയിൽ കരാറുകാരെ കക്ഷിചേർക്കാൻ ഹൈക്കോടതി നിർദേശം. 2019-20 സീസണിൽ ശർക്കര ലഭ്യമാക്കിയ കരാറുകാരായ മഹാരാഷ്ട്രയിലെ വർധാൻ അഗ്രോ പ്രോസസിങ്...

സമൂഹമാധ്യമ ഗ്രൂപ്പില്‍ വസ്ത്രംമാറുന്ന വീഡിയോ; കെ.എസ്.ആര്‍.ടി.സി. ഡ്രൈവര്‍ക്ക് സസ്പെന്‍ഷന്‍

ആറ്റിങ്ങൽ: കെ.എസ്.ആർ.ടി.സി.യിലെ വനിതാജീവനക്കാരടങ്ങുന്ന സമൂഹമാധ്യമഗ്രൂപ്പിൽ വസ്ത്രംമാറുന്ന ദൃശ്യങ്ങൾ സ്വയം ചിത്രീകരിച്ച് പ്രദർശിപ്പിച്ച ഡ്രൈവറെ സസ്പെൻഡ് ചെയ്തു. കെ.എസ്.ആർ.ടി.സി. ആറ്റിങ്ങൽ ഡിപ്പോയിലെ ഡ്രൈവർ എം.സാബുവിനെയാണ് അന്വേഷണവിധേയമായി സസ്പെൻഡ് ചെയ്തത്. ഇയാൾ വർക്കിങ് അറേഞ്ച്മെന്റ് വ്യവസ്ഥയിൽ തിരുവനന്തപുരം...