എയര്‍ ഇന്ത്യ വിമാനത്തില്‍ വീണ്ടും മൂട്ട കടി!!! മൂട്ട കടിയേറ്റ ചിത്രം സഹിതം പോസ്റ്റ് ചെയ്ത് യാത്രക്കാരി

മുംബൈ: എയര്‍ ഇന്ത്യ വിമാനത്തില്‍ വീണ്ടും മൂട്ട കടി. യാത്രക്കാരി മൂട്ടയുടെ കടിയേറ്റ ചിത്രമടക്കം ട്വീറ്റ് ചെയ്തത് എയര്‍ ഇന്ത്യക്ക് തിരിച്ചടിയായി. അമേരിക്കയില്‍നിന്ന് കുട്ടികള്‍ക്കൊപ്പം മുംബൈയിലേക്ക് വിമാനത്തിലെത്തിയ സൗമ്യ ഷെട്ടി മൂട്ടയുടെ കടിയേറ്റ കൈയുടെ ചിത്രമടക്കം പോസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

മറ്റൊരു മുംബൈ-ന്യൂവാര്‍ക്ക് വിമാനത്തിലും ഇതേ പോലുള്ള മൂട്ടശല്യം വ്യാഴാഴ്ച അനുഭവപ്പെട്ടിരുന്നു. ഒരു ചെറിയ കുട്ടിക്കായിരുന്നു അന്ന് മൂട്ടകടിയേറ്റിരുന്നത്. ബിസിനസ് ക്ലാസിലാണ് ഇവര്‍ യാത്ര ചെയ്തത്.

അതേസമയം മൂട്ടശല്യം അനുഭവപ്പെട്ട വിമാനങ്ങളില്‍ ഇത് പരിഹരിക്കുന്നതിന് നടപടി കൈക്കൊണ്ടുവെന്നാണ് എയര്‍ ഇന്ത്യ ഒഫീഷ്യല്‍ പ്രതികരിച്ചു. മൂട്ടകളെ പുകച്ച് പുറത്ത് ചാടിച്ചുവെന്നും സീറ്റ് കവര്‍ മൂട്ട വിമുക്തമാക്കിയെന്നുമാണ് എയര്‍ ഇന്ത്യ വക്താവ് വിശദീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

കാറിന്റെ മുൻ സീറ്റുകൾക്ക് അടിയിൽ നിർമിച്ച അറയിൽ നോട്ടുകൾ: കട്ടപ്പനയിൽ ഒരു കോടിയുടെ കുഴൽപണം പിടികൂടി

കട്ടപ്പന : കാറിൽ കടത്തുകയായിരുന്ന 1.02 കോടി രൂപയുമായി 2 പേരെ പൊലീസ് പിടികൂടി. മൂവാറ്റുപുഴ റാൻഡർ മൂലയിൽ ഷബീർ (57), മലപ്പുറം ഊരകംചിറയിൽ പ്രതീഷ് (40) എന്നിവരെ കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു. ഇരുവരും കുഴൽപണ...

അവധി പ്രഖ്യാപിക്കാൻ വൈകി; കലക്ടർക്കെതിരെ ഹൈക്കോടതിയിൽ ഹർജി

കൊച്ചി : എറണാകുളം ജില്ലയിൽ മഴ ശക്തമായിരിക്കെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് അവധി പ്രഖ്യാപിക്കാൻ വൈകിയ സംഭവത്തിൽ ജില്ലാ കലക്ടർക്കെതിരെ ഹൈക്കോടതിയിൽ ഹർജി. അവധി പ്രഖ്യാപിക്കാൻ മാർഗരേഖകൾ ഉൾപ്പടെ വേണമെന്ന ആവശ്യവുമായാണ് ഹർജി. എറണാകുളം...

ഹണി എം വര്‍ഗീസ് വിചാരണ നടത്തിയാല്‍ നീതി ലഭിക്കില്ല’; അപേക്ഷയുമായി അതിജീവിത ഹൈക്കോടതിയില്‍

കൊച്ചി: നടിയെ ആക്രമിച്ച കേസില്‍ വിചാരണക്കോടതി ജഡ്ജി ഹണി എം വർഗീസിനെ മാറ്റണമെന്ന് അതിജീവത ആവശ്യപ്പെട്ടു. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഹൈക്കോടതി രജിസ്ട്രാര്‍ക്ക് അപേക്ഷ നല്‍കി. ഹണി എം വര്‍ഗീസ് വിചാരണ നടത്തിയാല്‍...