ലൈംഗികബന്ധത്തിനിടെ ഭര്‍ത്താവിന് ഹൃദയാഘാതം വന്നേക്കുമെന്ന് ആശങ്ക!!! പോണ്‍ താരം പുതിയ വിവാഹത്തിനൊരുങ്ങുന്നു

ആരാധകരെ നിരാശയിലാഴ്ത്തി തന്റെ ഇരട്ടിപ്രായമുള്ള കോടിശ്വരനെ വിവാഹം ചെയ്യുകയും പോണ്‍ ചിത്രങ്ങളില്‍ നിന്ന് വിടപറയുകയും തായ് സുന്ദരിയായ പോണ്‍ താരം നോങ് നാറ്റ് വീണ്ടും വിവാഹം കഴിക്കാനൊരുങ്ങുന്നു. വ്യവസായി 72കാരനായ വ്യവസായി ഹാരോള്‍ഡ് ജെനിങ്സ് നെസ്ലാന്‍ഡിനില്‍ നിന്ന് വിവാഹമോചനം തേടിയിരിക്കുകയാണ് നോങ് നാറ്റ്.

2012ലാണ് ഇരുവരും വിവാഹിതരായത്. ബുദ്ധമതം സ്വീകരിച്ച ശേഷമാണ് ബിസിനസുകാരനായ ഹാരോള്‍ഡിനെ നാറ്റ് വിവാഹം ചെയ്തത്. ലൈംഗികബന്ധത്തിനിടെ ഭര്‍ത്താവിന് ഹൃദയാഘാതം വന്നേക്കുമോ എന്ന ആശങ്കയായിരുന്നു വിവാഹബന്ധം വേര്‍പെടുത്താന്‍ കാരണമായി നോങ് പറയുന്നത്.

എന്നാല്‍ വീണ്ടും വിവാഹിതയാകുമ്പോള്‍ നോങ് ചില നിബന്ധനകള്‍ മുന്നോട്ട് വെച്ചിട്ടുണ്ട്. ആരെ വേണമെങ്കിലും വിവാഹം ചെയ്യാന്‍ തയ്യാറാണെങ്കിലും വിവാഹത്തിന് മുമ്പ് വരന്റെ ബാങ്ക് അക്കൗണ്ട് വിവരങ്ങളും സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് വിവരങ്ങളും നോങിന് കാണണം.

യാതൊരു നഷ്ടപരിഹാരവും ആവശ്യപ്പെടാതെയാണ് നോങ് ഹാരോള്‍ഡില്‍ നിന്നും വിവാഹമോചനം നേടിയത്. ഇതാണ് ഇനി വിവാഹിതയാകുമ്പോള്‍ തനിക്ക് ബാങ്ക് സ്റ്റേറ്റ്മെന്റ് ഉള്‍പ്പെടെയുള്ളവ കാണണമെന്ന് പറഞ്ഞിരിക്കുന്നതിന് പിന്നിലെ കാരണം. സാമ്പത്തികമായി മെച്ചപ്പെട്ട അവസ്ഥയിലുള്ള ഒരാളെ മാത്രമേ തനിക്ക് വിവാഹം ചെയ്യാന്‍ സാധിക്കൂ. നോങ് പറയുന്നു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

കാറിന്റെ മുൻ സീറ്റുകൾക്ക് അടിയിൽ നിർമിച്ച അറയിൽ നോട്ടുകൾ: കട്ടപ്പനയിൽ ഒരു കോടിയുടെ കുഴൽപണം പിടികൂടി

കട്ടപ്പന : കാറിൽ കടത്തുകയായിരുന്ന 1.02 കോടി രൂപയുമായി 2 പേരെ പൊലീസ് പിടികൂടി. മൂവാറ്റുപുഴ റാൻഡർ മൂലയിൽ ഷബീർ (57), മലപ്പുറം ഊരകംചിറയിൽ പ്രതീഷ് (40) എന്നിവരെ കസ്റ്റഡിയിലെടുത്തു. ഇരുവരും കുഴൽപണ...

അവധി പ്രഖ്യാപിക്കാൻ വൈകി; കലക്ടർക്കെതിരെ ഹൈക്കോടതിയിൽ ഹർജി

കൊച്ചി : എറണാകുളം ജില്ലയിൽ മഴ ശക്തമായിരിക്കെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് അവധി പ്രഖ്യാപിക്കാൻ വൈകിയ സംഭവത്തിൽ ജില്ലാ കലക്ടർക്കെതിരെ ഹൈക്കോടതിയിൽ ഹർജി. അവധി പ്രഖ്യാപിക്കാൻ മാർഗരേഖകൾ ഉൾപ്പടെ വേണമെന്ന ആവശ്യവുമായാണ് ഹർജി. എറണാകുളം...

ഹണി എം വര്‍ഗീസ് വിചാരണ നടത്തിയാല്‍ നീതി ലഭിക്കില്ല’; അപേക്ഷയുമായി അതിജീവിത ഹൈക്കോടതിയില്‍

കൊച്ചി: നടിയെ ആക്രമിച്ച കേസില്‍ വിചാരണക്കോടതി ജഡ്ജി ഹണി എം വർഗീസിനെ മാറ്റണമെന്ന് അതിജീവത ആവശ്യപ്പെട്ടു. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഹൈക്കോടതി രജിസ്ട്രാര്‍ക്ക് അപേക്ഷ നല്‍കി. ഹണി എം വര്‍ഗീസ് വിചാരണ നടത്തിയാല്‍...