മാനസിക വൈകല്യമുള്ള സ്ത്രീയെ സമീപവാസികള്‍ ചേര്‍ന്ന് ക്രൂരമായി മര്‍ദ്ദിച്ചു, ചട്ടുകം പഴുപ്പിച്ച് ഉള്ളം കാലില്‍ വെച്ചു പൊള്ളിക്കുന്ന വീഡിയോ പുറത്ത്

വൈപ്പിന്‍: എറണാകുളം പള്ളിപ്പുറം കോണ്‍വെന്റില്‍ മാനസിക വൈകല്യമുള്ള സ്ത്രീയെ സമീപവാസികള്‍ ചേര്‍ന്ന് ക്രൂരമായി മര്‍ദ്ദിക്കുന്നതിന്റെ വീഡിയോ പുറത്ത്.

മുറ്റത്ത് കമിഴ്ന്നു കിടക്കുന്ന സ്ത്രീയെ ഒരു കൂട്ടം സ്ത്രീകള്‍ ചേര്‍ന്ന് മര്‍ദ്ദിച്ച ശേഷം ചട്ടുകം പഴുപ്പിച്ച് ഉള്ളം കാലില്‍ വെച്ചു പൊള്ളിക്കുന്ന ദാരുണ ദൃശ്യമാണ് പ്രചരിക്കുന്നത്.സമീപത്ത് കുറേ പേര്‍ നോക്കി നില്‍ക്കുന്നതായും വീഡിയോയില്‍ കാണാം. അതേസമയം മര്‍ദ്ദിക്കുന്നതിന്റെ കാരണം വ്യക്തമല്ല.’ഇത് യുപിയില്‍ അല്ല.. ദൈവത്തിന്റെ സ്വന്തം നാട്ടില്‍…. പ്രതികരിക്കൂ’ എന്ന് പറഞ്ഞുകൊണ്ട് സജു ആന്റണി എന്നയാളാണ് വീഡിയോ ഫെയ്സ്ബുക്കില്‍ ഷെയര്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്

പള്ളിപ്പുറം കോൺവെന്റിൽ, മനോധൗർബല്യം ഉള്ള സ്ത്രീയെ സമീപവാസികൾ ചേർന്ന് മർദിച്ചു, ചട്ടുകം പഴുപ്പിച്ചു ഉള്ളൻ കാലിൽ വെച്ചു പൊള്ളിക്കുന്ന ദാരുണ ദൃശ്യം… ഇത് യുപിയിൽ അല്ല.. ദൈവത്തിന്റെ സ്വന്തം നാട്ടിൽ…. പ്രതികരിക്കൂ…

Gepostet von Saju Antony am Dienstag, 30. Januar 2018

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പി.സിക്കെതിരായ കേസ്:ചുമത്തിയിട്ടുള്ളത് ജാമ്യമില്ലാ വകുപ്പുകള്‍, പീഡനം ഫെബ്രുവരി പത്തിനെന്ന് FIR;

തിരുവനന്തപുരം: പീഡനക്കേസില്‍ പി.സി ജോര്‍ജിനെ മ്യൂസിയം പോലീസ് അറസ്റ്റുചെയ്തത് ജാമ്യമില്ലാ വകുപ്പുകള്‍ ചുമത്തി. സര്‍ക്കാരിനെതിരായ ഗുഢാലോചന നടത്തിയെന്ന കേസില്‍ ജോര്‍ജിനെ ചോദ്യം ചെയ്യാനായി തൈക്കാട് ഗസ്റ്റ്ഹൗസിലേക്ക് വിളിച്ചു വരുത്തിയതിന് പിന്നാലെയായിരുന്നു പീഡനക്കേസിലെ അറസ്റ്റ്....

പീഡന പരാതിയിൽ പി.സി ജോർജ് അറസ്റ്റിൽ

പീഡന പരാതിയിൽ ജനപക്ഷം നേതാവ് പി.സി ജോർജ് അറസ്റ്റിൽ. സോളാർ തട്ടിപ്പ് കേസിലെ പ്രതിയുടെ രഹസ്യമൊഴിയിൽ മ്യൂസിയം പൊലീസാണ് മുൻ എംഎൽഎയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. തിരുവനന്തപുരം ഗസ്റ്റ് ഹൗസിൽ വച്ച് ലൈംഗിക താൽപര്യത്തോടെ...

വിജയ് ബാബുവിന്റെ മുന്‍കൂര്‍ ജാമ്യം റദ്ദാക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് നടി സുപ്രീംകോടതിയിൽ

എറണാകുളം: ബലാത്സംഗ കേസില്‍ നടനും നിര്‍മ്മാതാവുമായ വിജയ് ബാബുവിന്റെ മുന്‍കൂര്‍ ജാമ്യം റദ്ദാക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് സുപ്രീംകോടതിയെ സമീപിച്ച്‌ ലൈം​ഗീക അതിക്രമത്തിനിരയായ യുവനടി. നിയമത്തെ വെല്ലുവിളിക്കുന്ന സമീപനമാണ് വിജയ് ബാബുവിന്റെ ഭാ​ഗത്ത് നിന്നുണ്ടായതെന്ന് നടി ഹര്‍ജിയില്‍ പറഞ്ഞു....