ജസീറ എയര്‍വെയ്‌സ് കൊച്ചിയിലേക്ക്

കൊച്ചി: കൊച്ചിയില്‍ നിന്നും ആഴ്ചയില്‍ നാല് സര്‍വീസുകളുമായികുവൈത്തിലെ മുന്‍നിര ബജറ്റ് വ്യോമയാന കമ്പനിയായ ജസീറ എയര്‍വെയ്‌സ്. കൊച്ചി അന്താരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളത്തിലെ ഉദ്യോഗസ്ഥരും മാധ്യമപ്രവര്‍ത്തകരും ട്രാവല്‍ ഏജന്റുമാരും പങ്കെടുത്ത ചടങ്ങില്‍ വച്ച് പുതിയ സര്‍വീസ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.
ഹൈദരാബാദ്, അഹമ്മദാബാദ് എന്നിവയ്ക്ക് പിന്നാലെ ജസീറയുടെ സേവനം ലഭ്യമായ രാജ്യത്തെ മൂന്നാമത്തെ വിമാനത്താവളമാണ് കൊച്ചിയിലേത് . ജനുവരി പതിനെട്ടാം തീയതി മുതലാണ് കൊച്ചിയില്‍ നിന്നും കുവൈറ്റിലേക്ക് ജസീറ എയര്‍ വെയ്‌സ് നേരിട്ട് സര്‍വീസ് ആരംഭിച്ചത്.തിങ്കള്‍ ,ചൊവ്വ ,വ്യാഴം ,ഞായര്‍ എന്നിങ്ങനെ ആഴ്ചയില്‍ നാലുദിവസം ആണ് കൊച്ചിയില്‍ നിന്നും കുവൈത്തിലേക്കുള്ള സര്‍വീസുകള്‍ . രാത്രി 8.55 ന് കൊച്ചിയില്‍ നിന്നും തിരിക്കുന്ന വിമാനം പുലര്‍ച്ചെ 12. 45 ന് കുവൈത്തില്‍ എത്തും. തിരിച്ച് ഉച്ചയ്ക്ക് 12. 45 ന് പുറപ്പെടുന്ന വിമാനം രാത്രി 8ന് കൊച്ചിയിലെത്തും. ഇന്ത്യയിലെ സേവന ശൃംഖല വിപുലപ്പെടുത്തുന്നതിനായി നിരന്തരമായി പ്രയത്‌നിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയായിരുന്നുവെന്നും മൂന്നാമത്തെ പട്ടണത്തിലേക്ക് കൂടി സേവനം വ്യാപിപ്പിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞത് അഭിമാനാര്‍ഹമാണ് എന്നും ജസീറ എയര്‍വെയ്‌സ് ചീഫ് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് ഓഫീസര്‍ രോഹിത്ത് രാമചന്ദ്രന്‍ പറഞ്ഞു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

പി.സിക്കെതിരായ കേസ്:ചുമത്തിയിട്ടുള്ളത് ജാമ്യമില്ലാ വകുപ്പുകള്‍, പീഡനം ഫെബ്രുവരി പത്തിനെന്ന് FIR;

തിരുവനന്തപുരം: പീഡനക്കേസില്‍ പി.സി ജോര്‍ജിനെ മ്യൂസിയം പോലീസ് അറസ്റ്റുചെയ്തത് ജാമ്യമില്ലാ വകുപ്പുകള്‍ ചുമത്തി. സര്‍ക്കാരിനെതിരായ ഗുഢാലോചന നടത്തിയെന്ന കേസില്‍ ജോര്‍ജിനെ ചോദ്യം ചെയ്യാനായി തൈക്കാട് ഗസ്റ്റ്ഹൗസിലേക്ക് വിളിച്ചു വരുത്തിയതിന് പിന്നാലെയായിരുന്നു പീഡനക്കേസിലെ അറസ്റ്റ്....

പീഡന പരാതിയിൽ പി.സി ജോർജ് അറസ്റ്റിൽ

പീഡന പരാതിയിൽ ജനപക്ഷം നേതാവ് പി.സി ജോർജ് അറസ്റ്റിൽ. സോളാർ തട്ടിപ്പ് കേസിലെ പ്രതിയുടെ രഹസ്യമൊഴിയിൽ മ്യൂസിയം പൊലീസാണ് മുൻ എംഎൽഎയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. തിരുവനന്തപുരം ഗസ്റ്റ് ഹൗസിൽ വച്ച് ലൈംഗിക താൽപര്യത്തോടെ...

വിജയ് ബാബുവിന്റെ മുന്‍കൂര്‍ ജാമ്യം റദ്ദാക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് നടി സുപ്രീംകോടതിയിൽ

എറണാകുളം: ബലാത്സംഗ കേസില്‍ നടനും നിര്‍മ്മാതാവുമായ വിജയ് ബാബുവിന്റെ മുന്‍കൂര്‍ ജാമ്യം റദ്ദാക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് സുപ്രീംകോടതിയെ സമീപിച്ച്‌ ലൈം​ഗീക അതിക്രമത്തിനിരയായ യുവനടി. നിയമത്തെ വെല്ലുവിളിക്കുന്ന സമീപനമാണ് വിജയ് ബാബുവിന്റെ ഭാ​ഗത്ത് നിന്നുണ്ടായതെന്ന് നടി ഹര്‍ജിയില്‍ പറഞ്ഞു....