നവീന്‍, നിനക്ക് വന്ന ഈ ദു:ഖത്തില്‍ നമ്മളും പങ്കുചേരുന്നു, ജില്ലം സോങിന് വേദിയില്‍ ഭാവനയോടൊപ്പം നൃത്തം ചെയ്ത് ലാലും താരറാണിമാരും: ഭാവനയുടെ വിവാഹ വീഡിയോ എത്തി

നടി ഭാവനയുടെ വിവാഹ വീഡിയോ പുറത്തിറങ്ങി. സിനിമപോലെ മനോഹരമായ ചടങ്ങില്‍ സിനിമാലോകത്തെ താരങ്ങളെല്ലാം ആശംസകള്‍ നേരാന്‍ എത്തിയിരുന്നു. വൈറ്റ്ലൈന്‍ ഫോട്ടോഗ്രാഫിയാണ് വീഡിയോ ഒരുക്കിയത്. എല്ലാ താരങ്ങളെയും ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. നവീന്‍ നിനക്ക് വന്ന ഈ ദു:ഖത്തില്‍ നമ്മള്‍ പങ്കുചേരുന്നുവെന്ന് സയനോര വീഡിയോയില്‍ പറയുന്നുണ്ട്. ജില്ലം ജില്ലം സോങിന് ലാല്‍ വേദിയില്‍ ഭാവനയോടൊപ്പം നൃത്തം ചെയ്തു. സെല്‍ഫികളുടെ മേളമായിരുന്നു.പ്രശസ്ത ഫോട്ടോഗ്രാഫറായ മഹാദേവന്‍ തമ്പിയൊരുക്കിയ ട്രെയിലറും സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വൈറലാണ്.തൃശൂര്‍ തിരുവമ്പാടി ക്ഷേത്രത്തില്‍ വെച്ചായിരുന്നു താലികെട്ട്. പിന്നീട് ജവഹര്‍ലാല്‍ നെഹ്റു ഓഡിറ്റോറിയത്തില്‍ സല്‍ക്കാരമുണ്ടായിരുന്നു. രാത്രി ലുലു കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ സെന്ററില്‍ സിനിമാ താരങ്ങള്‍ക്കായി പ്രത്യേക വിരുന്നൊരുക്കിയിരുന്നു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

13 വയസുകാരി പ്രസവിച്ച സംഭവം; 16 വയസ്സുകാരനായ സഹോദരന്‍ അറസ്റ്റില്‍

പാലക്കാട് മണ്ണാര്‍ക്കാട് 13 വയസുകാരി പ്രസവിച്ച സംഭവത്തില്‍ സഹോദരന്‍ അറസ്റ്റില്‍. 16 വയസുള്ള സഹോദരനാണ് 13 കാരിയെ പീഡിപ്പിച്ചത്. പ്രതിയെ ജുവനൈല്‍ ഹോമില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് പെണ്‍കുട്ടി കുഞ്ഞിന് ജന്മം നല്‍കിയത്. സിനിമാ...

പി.സിക്കെതിരായ കേസ്:ചുമത്തിയിട്ടുള്ളത് ജാമ്യമില്ലാ വകുപ്പുകള്‍, പീഡനം ഫെബ്രുവരി പത്തിനെന്ന് FIR;

തിരുവനന്തപുരം: പീഡനക്കേസില്‍ പി.സി ജോര്‍ജിനെ മ്യൂസിയം പോലീസ് അറസ്റ്റുചെയ്തത് ജാമ്യമില്ലാ വകുപ്പുകള്‍ ചുമത്തി. സര്‍ക്കാരിനെതിരായ ഗുഢാലോചന നടത്തിയെന്ന കേസില്‍ ജോര്‍ജിനെ ചോദ്യം ചെയ്യാനായി തൈക്കാട് ഗസ്റ്റ്ഹൗസിലേക്ക് വിളിച്ചു വരുത്തിയതിന് പിന്നാലെയായിരുന്നു പീഡനക്കേസിലെ അറസ്റ്റ്....

പീഡന പരാതിയിൽ പി.സി ജോർജ് അറസ്റ്റിൽ

പീഡന പരാതിയിൽ ജനപക്ഷം നേതാവ് പി.സി ജോർജ് അറസ്റ്റിൽ. സോളാർ തട്ടിപ്പ് കേസിലെ പ്രതിയുടെ രഹസ്യമൊഴിയിൽ മ്യൂസിയം പൊലീസാണ് മുൻ എംഎൽഎയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. തിരുവനന്തപുരം ഗസ്റ്റ് ഹൗസിൽ വച്ച് ലൈംഗിക താൽപര്യത്തോടെ...