ആദ്യരാത്രിയില്‍ വധുവരന്‍മാര്‍ ലൈംഗിക ബന്ധത്തില്‍ ഏര്‍പ്പെടുപ്പോള്‍ കാഴ്ച്ചക്കാരായി മാതാപിതാക്കളും ബന്ധുക്കളും

സിംഗപൂര്‍: എന്തെല്ലാം വിചിത്രമായ ആചാരമാണ് ലോകത്ത് നടക്കുന്നത്. ലൈകമഗീകതയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഇതിനു മുമ്പും പല വിചിത്രമായ കഥകള്‍ നാം വായിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇതും അതുപോലെ വിചിത്രം തന്നെ. ആദ്യരാത്രിയില്‍ വധുവരന്‍മാര്‍ ലൈംഗീക ബന്ധത്തില്‍ ഏര്‍പ്പെടുപ്പോള്‍ കാഴ്ച്ചക്കാരായി മാതാപിതാക്കളും ബന്ധുക്കളും. തങ്ങളുടെ മകന്‍ മരുമകളുമായി ആദ്യലൈംഗിക ബന്ധത്തില്‍ ഏര്‍പ്പെടുമ്പേവാള്‍ കാഴ്ചക്കാരായി മാര്‍ഗനിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ നല്‍കി മാതാപിതാക്കളും ബന്ധുക്കളും! ഒപ്പം ഉണ്ടാകുമെന്നാണ് പറയുന്നത്. സിംഗപ്പൂരിലെ ഒരു പ്രധാന കുടുംബത്തിലാണ് ഈ വിചിത്രമായ ആചാരം. എന്തായാലും സംഭവം സമൂഹമാധ്യമങ്ങള്‍ ആഘോഷമാക്കിയിരിക്കുകയാണ്.
സിംഗപ്പൂരിലെ വുഡ് ലാന്‍ഡ്‌സ് ന്യൂ ടൗണിലെ ഒരു പ്രമുഖ കുടുംബത്തിലാണ് ഈ വിചിത്ര ആചാരം അരങ്ങേറുന്നത്. കഴിഞ്ഞയാഴ്ച വധുവും വരനും ലൈംഗിക ബന്ധത്തില്‍ഏര്‍പ്പെടുന്നത് കുടുബാംഗങ്ങള്‍ നോക്കി നില്‍ക്കുന്ന ചിത്രം ഒരു കുടുംബാംഗം സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്തതോടെയാണ് ഇക്കാര്യം പുറംലോകം അറിയുന്നത്.
ആദ്യ രാത്രിയില്‍ വധൂവരന്മാരോടൊപ്പം വരന്റെ മാതാപിതാക്കളും അടുത്ത ബന്ധുക്കളുമെല്ലാം സന്നിഹിതരായിരിക്കും. എല്ലാവരുടെയും മുന്നില്‍ വെച്ചാണ് ഇവര്‍ ലൈംഗിക ബന്ധത്തിലേര്‍പ്പെടുക. ഇതിനിടെ എന്തെങ്കിലും തെറ്റ് സംഭവിച്ചാല്‍ തിരുത്തി കൊടുക്കുകയും നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ നല്‍കുകയും ചെയ്യും.
മണവാളന്റെ അമ്മാവന്‍ തന്നെയാണ് ചിത്രം സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്തത്. തങ്ങളുടെ കുടുബത്തില്‍ തലമുറകളായി നടന്നു വരുന്ന ആചാരമാണിതെന്നും തന്റെ അനന്തരവന്‍ ആദ്യമായി ലൈംഗിക ബന്ധത്തിലേര്‍പ്പെടുന്ന ചിത്രം അഭിമാനത്തോടെയാണ് പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതെന്നും അദ്ദേഹം കുറിച്ചു. അവന്റെ അടുത്തിരുന്നു വീക്ഷിക്കുന്നത് മാതാപിതാക്കളും അടുത്ത ബന്ധുക്കളുമാണ്.നിങ്ങള്‍ക്കിത് വിചിത്രമായി തോന്നാം. പക്ഷേ ഇത്തരം മാര്‍ഗ്ഗ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ തെറ്റുകള്‍ കൂടാതെ ആസ്വാദ്യമായ ജീവിതത്തിന് ഞങ്ങളുടെ കുടുബത്തെ പ്രാപ്തമാക്കുന്നതെന്നും അദ്ദേഹം സോഷ്യല്‍ മീഡിയ പോസ്റ്റില്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നു.
ചിത്രം ആഘോഷമാക്കി മാറ്റിയ സോഷ്യല്‍ മീഡിയ കുടുംബത്തെ അനുകൂലിച്ചും എതിര്‍ത്തും രണ്ട് ചേരികളായി വാദപ്രതിവാദം തുടരുകയാണ്.

SHARE