വന്യസെക്‌സ് പ്രിയം; കാമുകിയെ സെക്‌സിനിടയില്‍ ശ്വാസം മുട്ടിച്ചു കൊന്നു

ലൈംഗികതയ്ക്കിടയില്‍ കാമുകിടെ ശ്വാസം മുട്ടിച്ചു കൊന്നു. സെക്‌സിനിടയില്‍ തന്നെ ശ്വാസം മുട്ടിച്ച് കൊല്ലണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട കാമുകിയെയാണ് കഴുത്തില്‍ കേബിള്‍ മുറുക്കി കാമുകന്‍ കൊന്നത്. ലൈംഗികതയുടെ പേരില്‍ ലോകത്ത് കുപ്രസിദ്ധിയുള്ള മെക്‌സിക്കോയില്‍ നിന്നുമാണ് ഞെട്ടിക്കുന്നകഥ പുറത്തുവരുന്നത്. സംഭവത്തില്‍ 32 കാരനായ യുവാന്‍ ജാവിയര്‍ റൂയിസ് ടോറസ് കാമുകി 23 കാരി സൈക്കോളജിസ്റ്റ് ടാനിയ ട്രിനിഡാഡ് പരേഡാസിനെയാണ് കൊലപ്പെടുത്തിയത്.
വന്യസെക്‌സ് പ്രിയമുള്ള കാമുകി സെക്‌സിനിടയില്‍ തന്നെ ശ്വാസം മുട്ടിച്ചു കൊല്ലണമെന്നും അടിക്കണമെന്നും ആവശ്യപ്പെട്ടതനുസരിച്ചാണ് താന്‍ ഇക്കാര്യം ചെയ്തതെന്നാണ് ഇയാള്‍ പോലീസിന് നല്‍കിയിരിക്കുന്ന മൊഴി. മെക്‌സിക്കോ സിറ്റിയില്‍ രണ്ടുപേരും ഒരു ഫഌറ്റിലെ പങ്കുകാരാണ്. ഇവിടെ തന്നെയാണ് ടാനിയയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയതും. ടോറസ് ഇപ്പോള്‍ പോലീസ് കസ്റ്റഡിയിലാണ്. ഫഌറ്റില്‍ ഇവര്‍ക്കൊപ്പം ടോറസിന്റെ സുഹൃത്ത് ജോസ് ലൂയിസ് മാര്‍ട്ടീനെസും താമസമുണ്ടായിരുന്നു.
മൂന്ന് പേരും ഒരു രാത്രിയില്‍ ഒരുമിച്ച് മദ്യം കഴിച്ചു. ഇതിനിടയില്‍ ടാനിയ രണ്ടുപേരോടും കടുത്ത ലൈംഗിക താല്‍പ്പര്യം പ്രകടിപ്പിച്ചെങ്കിലും മാര്‍ട്ടീനെസ് പോകാന്‍ തയ്യാറായില്ല. തുടര്‍ന്ന് ടാനിയ ടോറസിനെ സമീപിക്കുകയും ഇയാള്‍ കിടപ്പറ പങ്കു വെയ്ക്കുന്നതിനിടയില്‍ ഒരു കേബില്‍ ഉപയോഗിച്ച് ടാനിയയെ ശ്വാസം മുട്ടിക്കുകയുമായിരുന്നു. തനിക്ക് വന്യലൈംഗികതയാണ് ഇഷ്ടമെന്നും തന്നെ അടിക്കാനും കഴുത്തില്‍ അമര്‍ത്തിപ്പിടിക്കാനും ഇടയില്‍ ടാനിയ ആവശ്യപ്പെട്ടതായും ടോറസ് പോലീസിനോട് പറഞ്ഞു. ടാനിയയുടെ മോഹം സഫലീകരിക്കാനായി കട്ടിലിന് സമീപത്ത് കിടന്ന കേബിള്‍ ടാനിയയുടെ കഴുത്തില്‍ ചുറ്റിയെന്നും അബദ്ധത്തില്‍ അവര്‍ മരിക്കുകയുമായിരുന്നെന്നാണ് ടോറസിന്റെ മൊഴി.

ദിവസവും സെക്‌സില്‍ ഏര്‍പ്പെടുന്നവര്‍ അറിയാന്‍ ..!

SHARE