കിടപ്പറയില്‍ കൂടുതല്‍ ഉണര്‍വ് നിങ്ങള്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ? എങ്കില്‍ ഇത് അറിയുക

കിടപ്പറയില്‍ കൂടുതല്‍ ഉണര്‍വ് നിങ്ങള്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടോ? എങ്കില്‍ അറിയുക, ചില ലഘുവ്യായാമങ്ങളിലൂടെ ലൈംഗികത കൂടുതല്‍ ആസ്വാദ്യകരമാക്കാനാവും. വ്യായാമങ്ങള്‍ പ്രധാനമായും താഴെപ്പറയുന്ന രീതിയിലാണ് പ്രയോജനം ചെയ്യുന്നത്.

1. പേശികളുടെ ശക്തി വര്‍ധിപ്പിക്കുന്നു.
2. ശാരീരിക ചലനങ്ങള്‍ കൂടുതല്‍ ശക്തവും ആയാസരഹിതവുമാക്കുന്നു.
3. പേശീവേദനയും പേശിപിടുത്തവും കുറയ്ക്കുന്നു.
4. നടുവേദനയ്ക്കുള്ള സാധ്യത കുറയ്ക്കുന്നു.
5. ഹൃദയമിടിപ്പിന്റെയും ശ്വാസോച്ഛ്വാസത്തിന്റെയും തീവ്രത ക്രമപ്പെടുത്തി ക്ഷമത നിലനിര്‍ത്തുന്നു.

നിതംബം സുതാര്യമായിരിക്കണം, സെക്‌സിനെ നിര്‍വചിക്കാനാവില്ല, നടി പറയുന്നത് കേട്ടാല്‍ അന്തംവിടും..!

വലിയ സ്തനങ്ങളും നിതംബവും ഉള്ള സ്ത്രീകളെ കെട്ടിയാല്‍… ഗുണങ്ങള്‍ ഏറെ

ലൈംഗിക പ്രക്രിയയ്ക്ക് ആവശ്യമുള്ള പ്രധാനപ്പെട്ട പേശികളെ ലഘു വ്യായാമങ്ങളിലൂടെ ബലപ്പെടുത്താനാവും. ലൈംഗിക ബന്ധം അനായാസകരവും ആസ്വാദ്യകരവുമാക്കാന്‍ സഹായിക്കുന്ന വ്യായാമങ്ങളാണ് ഇനി പറയുന്നത്:

1. നിവര്‍ന്നുകിടന്ന് കാല്‍മുട്ടുകള്‍ മടക്കിവയ്ക്കുക. പുറം അഞ്ചു സെക്കന്റോളം മുകളിലേക്ക് ഉയര്‍ത്തി നിര്‍ത്തിയതിന് ശേഷം പതുക്കെ താഴ്ത്തുക. ഇത് 10-15 തവണ ആവര്‍ത്തിക്കുക.image
നിവര്‍ന്ന് കിടന്ന് ഒരു കാല്‍ മടക്കി വെച്ചതിനുശേഷം മറ്റേ കാല്‍ മുകളിലേക്ക് ഉയര്‍ത്തുകയും പതുക്കെ താഴ്ത്തുകയും ചെയ്യുക.
image (1)
മലര്‍ന്നുകിടന്ന് കാല്‍മുട്ട് 90 ഡിഗ്രിയിലും ഇടുപ്പ് 45 ഡിഗ്രിയിലും മടക്കിവെച്ചതിനുശേഷം കൈകള്‍ നീട്ടുക. ശരീരത്തിന്റെ മുകള്‍ഭാഗം മൂന്നു മുതല്‍ അഞ്ചു സെക്കന്റുവരെ ഉയര്‍ത്തി പിടിച്ചതിനുശേഷം പതുക്കെ താഴ്ത്തുക. ഈ വ്യായാമം ഉദരഭാഗത്തെ പേശികളെ ശക്തിപ്പെടുത്തും.
image (2)
മലര്‍ന്നു കിടന്ന് പുറം മുഴുവനായും നിലത്ത് അമര്‍ത്തിവെച്ച് കഴുത്ത് പതുക്കെ മുന്നോട്ടു ചേര്‍ത്ത് നെഞ്ച് മുകളിലേക്കുയര്‍ത്തുക. അതിനുശേഷം പതുക്കെ താഴ്ത്തുക.
image (3)
കമിഴ്ന്നുകിടന്ന് കൈകള്‍ ശരീരത്തോട് ചേര്‍ത്ത് വെച്ച് തലയും നെഞ്ചും പതുക്കെ ഉയര്‍ത്തുക. മൂന്നു മുതല്‍ അഞ്ചു സെക്കന്റുവരെ പിടിച്ചശേഷം പതുക്കെ താഴ്ത്തുക. ഇത് പരിശീലിച്ചതിനുശേഷം കൈകള്‍ മുന്നോട്ടു നീട്ടി വ്യായാമം തുടരുക.image (4)
കമിഴ്ന്നുകിടന്ന് ഒരു കാല്‍ മുട്ട് മടക്കിയശേഷം മുകളിലേക്ക് ഉയര്‍ത്തുക. ഇത് മറ്റേ കാലിലും ആവര്‍ത്തിക്കുക.

ഒരു വശത്തേക്ക് ചരിഞ്ഞ് കിടന്ന് കാല്‍ ഉയര്‍ത്തുക. പിന്നീട് പതുക്കെ താഴ്ത്തുക
നാലുകാലില്‍ നിന്ന് ഇടതു കാലും വലതു കൈയും ഒരേസമയം മുകളിലേക്ക് ഉയര്‍ത്തുക. അതിനുശേഷം പതുക്കെ താഴ്ത്തുക. ഇത് പത്തു മുതല്‍ പതിനഞ്ചുവരെ പ്രാവശ്യം ആവര്‍ത്തിക്കുക. ഈ വ്യായാമം കമിഴ്ന്ന് കിടന്നും ചെയ്യാംimage (5)
ഒരു കാല്‍ മടക്കിയും മറ്റേ കാല്‍ നീട്ടിയും വെച്ച് പുറം തറയില്‍ നിന്നുയര്‍ത്തി 5-10 സെക്കന്റ് പിടിക്കുക. ഇത് ആവര്‍ത്തിക്കുക.image (6)
നിവര്‍ന്ന് കിടന്ന് കാലുകള്‍ രണ്ടും മടക്കി മുട്ടുകള്‍ പതുക്കെ അകത്തുകയും അടുപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുക.
image (8)
ചലനപ്രക്രിയയില്‍ വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ടതാണ് ഇടുപ്പിന്റെയും പുറത്തെ കശേരുക്കളുടെയും (Lumbar Spine) ക്രമപ്രകാരമുള്ള താളാത്മകത (Lumbo Pelivic Rhythm). ഈ ചലനം ശരിയായ രീതിയിലല്ലെങ്കില്‍ ലൈംഗികപ്രക്രിയയില്‍ പുറംവേദനയും പേശീവേദനയും ഉണ്ടാവാന്‍ ഇടയുണ്ട്. ഇതിനെ ശരിയായ രീതിയില്‍ ക്രമപ്പെടുത്തുന്നത്പുറകിലെ മസിലുകളാണ്. ഇത്തരം പേശികളുടെ ശരിയായ പ്രവര്‍ത്തനം ഉറപ്പുവരുത്താനുള്ളവയാണ് പെല്‍വിക് ടില്‍റ്റ് വ്യായാമങ്ങള്‍.
ലൈംഗിക ജീവിതം മെച്ചപ്പെടുത്തണോ? ഇതാ ഒരു എളുപ്പവഴി

നിവര്‍ന്ന് കിടന്ന് കാലുകള്‍ രണ്ടും മടക്കിവെക്കുക. പുറത്തെ വളഞ്ഞ ഭാഗത്ത് ഒരു ചെറിയ തുണിയുടെ റോള്‍ വെച്ച് പതുക്കെ അമര്‍ത്തുകയും മൂന്നു മുതല്‍ അഞ്ചു സെക്കന്റുവരെ പിടിച്ചുവെക്കുകയും ചെയ്യുക. സാവധാനം പേശികള്‍ അയയ്ക്കുക. ഇത് 1015 തവണ ആവര്‍ത്തിക്കുക. സ്ത്രീകള്‍ക്ക് ഏറെ പ്രയോജനം ചെയ്യുന്ന വ്യായാമമാണിത്. ഇത് പരിശീലിച്ചശേഷം തുണി എടുത്തുമാറ്റിയും ചെയ്യണം.
ലൈംഗിക ഉണര്‍വിന് ലഘുവ്യായാമങ്ങള്‍ലൈംഗിക ഉണര്‍വിന് ലഘുവ്യായാമങ്ങള്‍
image (9)
നിവര്‍ന്നു കിടന്ന് കാല്‍മുട്ടുകള്‍ മടക്കി ഇടുപ്പ് മുകളിലേക്കും താഴോട്ടും ചലിപ്പിക്കുക.

നാല് കാലില്‍ നിന്ന് ഇടുപ്പ് മുകളിലേക്കും താഴോട്ടും ചലിപ്പിച്ചതിനു ശേഷം പുറം വളയ്ക്കുകയുംനിവര്‍ത്തുകയും ചെയ്യുക. ഇത് 1015 തവണ ചെയ്യണം.

ഇരുന്ന് ഇടുപ്പ് മുന്നോട്ടാക്കി പുറം വളയ്ക്കുക. അതിനുശേഷം ഇടുപ്പ് പിന്നോട്ടാക്കി പുറം നിവര്‍ത്തുക.

ലൈംഗികത: നിങ്ങള്‍ കേട്ടതൊക്കെ ശരിയാണോ..?

കിടന്ന് കാലുകള്‍ രണ്ടും മടക്കി പുറം താഴോട്ട് അമര്‍ത്തി പിടിച്ച് ഒരു കാല്‍ പതുക്കെ താഴ്ത്തുക. പുറവും പ്രതലവും തമ്മിലുള്ള ബന്ധം നഷ്ടപ്പെടുന്ന അവസ്ഥയില്‍ കാലിന്റെ നീട്ടല്‍ നിര്‍ത്തുകയും വീണ്ടും മടക്കുകയും ചെയ്യുക. ഇത് പലതവണ ആവര്‍ത്തിക്കുക.
ശ്വാസോച്ഛ്വാസവും പേശികളുടെ മുറുക്കവും മനസ്സിന്റെ ശാന്തതയും ഉപയോഗപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ട് മസിലുകളുടെ പ്രവര്‍ത്തനശേഷിയും ദൃഢതയും വര്‍ധിപ്പിക്കുകയാണ് ഇതില്‍ ചെയ്യുന്നത്. ഉദരത്തിലെ പേശികളുടെ മുറുക്കം ക്രമപ്പെടുത്തലാണ് പ്രധാനം.
image (10)
ലൈംഗികപ്രക്രിയയിലെ ചലനങ്ങളെ നിയന്ത്രിക്കുന്ന ഉദരത്തിലെ പേശികളെ ശക്തിപ്പെടുത്താന്‍ ഇത്തരം വ്യായാമരീതികള്‍ പരിശീലിക്കുന്നത് ഗുണം ചെയ്യും. കിടന്ന് കാലുകള്‍ രണ്ടും മടക്കിവെച്ചതിനു ശേഷം കൈകള്‍ വയറിന് താഴെ വെച്ച് ആ ഭാഗത്തെ പേശികള്‍ ഉള്ളിലേക്ക് വലിക്കുക. ഈ അവസ്ഥയില്‍ തന്നെ പിടിച്ചുകൊണ്ട് സാവധാനം ശ്വാസോച്ഛ്വാസം നടത്തുക.

ശ്വാസപ്രക്രിയയില്‍ വയറിന്റെ മുകള്‍ഭാഗം മാത്രമേ ചലിക്കാന്‍ പാടുള്ളു. ഇത് ഉദരപേശികളിലെ ട്രാന്‍സ്‌വേഴ്‌സ് അബ്‌ഡോമിനസ് (ഠൃമി്െലൃലെ മയറീാശിൗ)െ എന്ന പേശിയെ ശക്തിപ്പെടുത്താന്‍ സഹായിക്കും. ഈ രീതി പാലിച്ചുകൊണ്ട് വിവിധ വ്യായാമങ്ങള്‍ ചെയ്യാന്‍ സാധിക്കും.
image (12)
കാലുകള്‍ രണ്ടും മടക്കി ശ്വാസം ഉള്ളിലേക്ക് എടുക്കുക. അടിവയറ്റിലെ പേശികള്‍ ശക്തിയായി ഉള്ളിലേക്ക് വലിക്കുക. സാവധാനം ഒരു കാല്‍ നിവര്‍ത്തുക. ശ്വാസോച്ഛ്വാസം തുടരുക. ഇതേ രീതിയില്‍ മറ്റേ കാല്‍ കൊണ്ടും ചെയ്യുക.
കാലുകള്‍ രണ്ടും മടക്കിവെച്ച് ശ്വാസം ഉള്ളിലേക്ക് എടുക്കുക. അടിവയര്‍ ഉള്ളിലേക്കായിക്കൊണ്ടുതന്നെ പതുക്കെ കാല്‍ മടക്കി പുറത്തേക്ക് ചരിക്കുക. അതിനു ശേഷം അതേ കാല്‍ ഉള്ളിലേക്കും ചരിക്കുക.

മലര്‍ന്നു കിടന്ന് കാല്‍ മടക്കി ശ്വാസം വലിച്ച് വയറ്റിലെ പേശികള്‍ അകത്തേക്ക് ചുരുക്കുക. ശ്വാസം പുറത്തേക്ക് വിടുമ്പോള്‍ വയറ്റിലെ പേശികള്‍ അകത്തേക്ക് വലിച്ചുകൊണ്ടുതന്നെ പതുക്കെ ഇടുപ്പ് തറയില്‍ നിന്നും ഉയര്‍ത്തുക. ഓരോ ശ്വാസം പുറത്തേക്ക് വിടുമ്പോഴും ഇടുപ്പ് മുകളിലേക്ക് ഉയര്‍ത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുക. അതിനു ശേഷം പതുക്കെ താഴ്ത്തുക.
കമഴ്ന്നു കിടന്ന് കഴുത്തും പുറവും നേരെ വെക്കുക. വയറ്റിലെ പേശികള്‍ ശക്തിയായി ഉള്ളിലേക്ക് വലിച്ച് ശ്വാസോച്ഛ്വാസം ചെയ്ത് പൃഷ്ടഭാഗത്തും തുടയുടെ ഉള്‍ഭാഗത്തുമുള്ള പേശികള്‍ ചുരുക്കുക. ഇത് പലതവണ ആവര്‍ത്തിക്കുക.

ഭാര്യയുടെ അമിത ലൈംഗികാസക്തി: ഭര്‍ത്താവ് കോടതിയില്‍

പ്ലീസ് ഒന്നു നിര്‍ത്തൂ… രശ്മിയെ ആരും തെറിവിളിക്കല്ലേ..  അടിവസ്ത്രം ഊരി ചെരുപ്പില്‍ തൂക്കി ദേ അടുത്ത ഫോട്ടോ എത്തി.

പുതിയ ചിത്രങ്ങളുമായി വീണ്ടും രശ്മി  ആര്‍ നായര്‍ ഫേയ്ബുക്കില്‍

കൊച്ചു സുന്ദരിയെ നിങ്ങളും ഇഷ്ടപ്പെട്ടോ..? പുലിവാല് പിടിച്ചവര്‍ നിരവധി, സോഷ്യല്‍ മീഡിയയിലെ ചതിക്കുഴി സൂക്ഷിക്കുക…

ഓണ്‍ലൈന്‍ പെണ്‍വാണി ഭസംഘത്തെ കുടുക്കിയത് ഇങ്ങനെ…

രശ്മിയുടെ ഒരു രാത്രിയ്ക്ക് 80,000രൂപ; ഭര്‍ത്താവ് ആളെകണ്ട് ബോധ്യപ്പെട്ടശേഷം കരാര്‍ ഉറപ്പിക്കും..

എന്റെ ഫോട്ടോകള്‍ക്കു താഴെ സംസ്‌കാരം ചര്‍ദിച്ചു സ്വയംഭോഗം ചെയ്യുന്നവര്‍ വളരുന്നതുവരെ ഞാന്‍ തുടരും: കിസ്സ് ഓഫ് ലൗ പ്രവര്‍ത്തക രശ്മി ആര്‍. നായര്‍

അര്‍ധനഗ്‌നയായി ക്വിസ് ഓഫ് ലൗ സംഘാടക.. പുതിയ ചിത്രങ്ങള്‍ കാണാം

നടിയുടെ ഒരു രാത്രിക്ക് രണ്ട് ലക്ഷം രൂപ,സിനിമയിലെ രണ്ട് പ്രമുഖര്‍ അറസ്റ്റില്‍

SHARE