ലോകകപ്പില്‍ മെസ്സിയണിയുന്ന ജഴ്‌സി സ്വന്തമാക്കണോ? ഇതാ അതിനുള്ള അവസരം

ദോഹ: ഖത്തര്‍ ലോകകപ്പില്‍ ലയണല്‍ മെസ്സി ധരിക്കുന്ന ജേഴ്സി വേണോ..? ആരാധകര്‍ക്ക് അതിനുള്ള അവസരമൊരുക്കുകയാണ് അര്‍ജന്റീന ഫുട്ബോള്‍ അസോസിയേഷനും (എ.എഫ്.എ.) ഫുട്ബോള്‍ സാംസ്‌കാരികവിപണനകേന്ദ്രമായ എ.സി. മെമന്റോയും. ഓരോ മത്സരത്തിന്റെയും കിക്കോഫ് സമയത്താണ് ‘മെമന്റോ മാര്‍ക്കറ്റ്’ എന്ന ആപ്പില്‍ ലേലം ആരംഭിക്കുക. ജേഴ്സി ലേലത്തില്‍ വാങ്ങിയതിന്റെ ആധികാരികതയ്ക്കായി ഡിജിറ്റല്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് ഉള്‍പ്പടെയാണ് നല്‍കുക.

തന്റെ അവസാന ഫുട്ബോള്‍ ലോകകപ്പിലെ ജേഴ്സികള്‍ ലേലംചെയ്യുമെന്ന് മെസ്സിയും പറഞ്ഞിരുന്നു.

അര്‍ജന്റീന താരങ്ങളായ ജൂലിയന്‍ അല്‍വാരസ്, എയ്ഞ്ചല്‍ ഡി മരിയ, പൗലോ ഡിബാല, ലിസാന്‍ഡ്രോ മാര്‍ട്ടിനെസ്, റോഡ്രിഗോ ഡി പോള്‍ തുടങ്ങിയവരുടെ ജേഴ്സികളും ആരാധകര്‍ക്ക് ലേലത്തിലൂടെ വിളിച്ചെടുക്കാനുള്ള സൗകര്യമൊരുക്കുന്നുണ്ട്.

ഫ്രാന്‍സിന് വീണ്ടും തിച്ചടി; സ്‌ട്രൈക്കര്‍ ക്രിസ്റ്റഫര്‍ എന്‍കുന്‍കുവും ലോകകപ്പ് ടീമില്‍ നിന്ന് പുറത്ത്

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ബൃന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പാൻ ഇന്ത്യൻ ആക്ഷൻ ചിത്രം തഗ്സിന്റെ ട്രെയിലർ റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരിൽ ആകാംക്ഷയും ഉദ്വേഗവും ഉണർത്തി പ്രശസ്ത കൊറിയോഗ്രാഫർ ബ്രിന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്ത തഗ്‌സിന്റെ ട്രൈലെർ റിലീസായി. ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ കൊണ്ട് സമ്പൂർണമായ ട്രെയ്ലർ ദുൽഖർ സൽമാൻ, വിജയ് സേതുപതി, കീർത്തി സുരേഷ്...

ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റിന്റെ ആദ്യ ചിത്രമായ ‘എൽ.ജി.എം’ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു !

സാക്ഷിയും മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണിയുടെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റും ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന 'എൽ.ജി.എം' ന്റെ ചിത്രീകരണം ഇന്ന് മുതൽ ആരംഭിച്ചു, ഇന്ന് ചെന്നൈയിൽ വെച്ച് പൂജാ ചടങ്ങുകളോടെ ആയിരുന്നു ചിത്രീകരണത്തിന്...

ഇരട്ട: പ്രൊമോ സോങ് റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരെ ആകാംഷയുടെ മുൾമുനയിൽ നിർത്തിയാണ് മാർട്ടിൻ പ്രക്കാട്ടും ജോജു ജോർജും ഒന്നിക്കുന്ന ഇരട്ടയുടെ ട്രൈലെർ റിലീസായത്. ഇപ്പോൾ ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് ഫെബ്രുവരി മൂന്നിന് പ്രഖ്യാപിച്ചുകൊണ്ടുള്ള പ്രൊമോ സോങ് ആണ് റിലീസായിരിക്കുന്നത്‌. മലയാളിക്ക് പ്രിയപ്പെട്ട...