ലോകകപ്പില്‍ മെസ്സിയണിയുന്ന ജഴ്‌സി സ്വന്തമാക്കണോ? ഇതാ അതിനുള്ള അവസരം

ദോഹ: ഖത്തര്‍ ലോകകപ്പില്‍ ലയണല്‍ മെസ്സി ധരിക്കുന്ന ജേഴ്സി വേണോ..? ആരാധകര്‍ക്ക് അതിനുള്ള അവസരമൊരുക്കുകയാണ് അര്‍ജന്റീന ഫുട്ബോള്‍ അസോസിയേഷനും (എ.എഫ്.എ.) ഫുട്ബോള്‍ സാംസ്‌കാരികവിപണനകേന്ദ്രമായ എ.സി. മെമന്റോയും. ഓരോ മത്സരത്തിന്റെയും കിക്കോഫ് സമയത്താണ് ‘മെമന്റോ മാര്‍ക്കറ്റ്’ എന്ന ആപ്പില്‍ ലേലം ആരംഭിക്കുക. ജേഴ്സി ലേലത്തില്‍ വാങ്ങിയതിന്റെ ആധികാരികതയ്ക്കായി ഡിജിറ്റല്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് ഉള്‍പ്പടെയാണ് നല്‍കുക.

തന്റെ അവസാന ഫുട്ബോള്‍ ലോകകപ്പിലെ ജേഴ്സികള്‍ ലേലംചെയ്യുമെന്ന് മെസ്സിയും പറഞ്ഞിരുന്നു.

അര്‍ജന്റീന താരങ്ങളായ ജൂലിയന്‍ അല്‍വാരസ്, എയ്ഞ്ചല്‍ ഡി മരിയ, പൗലോ ഡിബാല, ലിസാന്‍ഡ്രോ മാര്‍ട്ടിനെസ്, റോഡ്രിഗോ ഡി പോള്‍ തുടങ്ങിയവരുടെ ജേഴ്സികളും ആരാധകര്‍ക്ക് ലേലത്തിലൂടെ വിളിച്ചെടുക്കാനുള്ള സൗകര്യമൊരുക്കുന്നുണ്ട്.

ഫ്രാന്‍സിന് വീണ്ടും തിച്ചടി; സ്‌ട്രൈക്കര്‍ ക്രിസ്റ്റഫര്‍ എന്‍കുന്‍കുവും ലോകകപ്പ് ടീമില്‍ നിന്ന് പുറത്ത്

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

റദ്ദാക്കിയ 465 മെഗാവാട്ട് വൈദ്യുതി കരാര്‍ പുനഃസ്ഥാപിക്കാന്‍ മന്ത്രിസഭാ തീരുമാനം

തിരുവനന്തപുരം: എല്‍ഡിഎഫ് സര്‍ക്കാര്‍ റദ്ദാക്കിയ 465 മെഗാവാട്ട് വൈദ്യുതി കരാര്‍ പുനഃസ്ഥാപിക്കാന്‍ മന്ത്രിസഭാ യോഗം തീരുമാനം. മൂന്ന് കമ്പനികളുമായി ഉണ്ടായിരുന്ന കരാര്‍ മെയ് മാസത്തിലാണ് സര്‍ക്കാര്‍ തീരുമാനത്തിന്റെ ഭാഗമായി റഗുലേറ്ററി കമ്മിഷന്‍ റദ്ദാക്കിയത്. 2015-ല്‍...

ടോവിനോ തോമസിൻ്റെ ബിഗ് ബജറ്റ് ചിത്രം ‘നടികര്‍ തിലക’ത്തിന്റെ രണ്ടാം ഷെഡ്യൂളിന് ഹൈദരാബാദിൽ തുടക്കം കുറിച്ചു

മിന്നല്‍ മുരളി, തല്ലുമാല, അജയൻ്റെ രണ്ടാം മോഷണം തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് ശേഷം ടൊവിനോ തോമസ് നായകനാകുന്ന ബിഗ് ബജറ്റ് ചിത്രമായ നടികര്‍ തിലകത്തിൻ്റെ രണ്ടാം ഷെഡ്യൂൾ ഷൂട്ടിംഗിന് ഹൈദരാബാദിൽ തുടക്കം കുറിച്ചു. ഡ്രൈവിംഗ്...

തലൈവര്‍ 170-ല്‍ രജനികാന്തിനു പുറമെ അമിതാഭ് ബച്ചന്‍, ഫഹദ് ഫാസില്‍, റാണ, മഞ്ജുവാര്യര്‍ തുടങ്ങി വന്‍ താരനിര

ജയ് ഭീം എന്ന സൂപ്പര്‍ ഹിറ്റ് ചിത്രത്തിന് ശേഷം ടി.ജെ. ജ്ഞാനവേല്‍ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രത്തില്‍ അണിനിരക്കുന്നത് വമ്പന്‍ താരങ്ങള്‍. രജനികാന്ത് നായകനാവുന്ന ചിത്രത്തിന് തലൈവര്‍ 170 എന്നാണ് താത്ക്കാലികമായി...