തെളിവില്ല; കൂട്ടബലാത്സംഗക്കേസില്‍ കസ്റ്റഡിയിലെടുത്ത സിഐ സുനുവിനെ വിട്ടയച്ചു, നാളെ ഹാജരാകണം

കൊച്ചി: തൃക്കാക്കര കൂട്ടബലാത്സംഗക്കേസില്‍ പോലീസ് സ്റ്റേഷനില്‍നിന്ന് കസ്റ്റഡിയിലെടുത്ത കോഴിക്കോട് ബേപ്പൂര്‍ കോസ്റ്റല്‍ സിഐ പി ആര്‍ സുനുവിനെ വിട്ടയച്ചു. സുനുവിനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതിന് മതിയായ തെളിവുകള്‍ കിട്ടിയില്ലെന്നാണ് അന്വേഷണസംഘത്തിന്റെ വിശദീകരണം. നാ​െ​ രാവിലെ 10മണിക്ക് ഹാജരാകാനാണ് നിര്‍ദേശം. അറസ്റ്റ് ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള നടപടികളിലേക്ക് ഉടന്‍ കടക്കില്ലെന്ന് സിറ്റി പൊലീസ് കമ്മീഷണര്‍ മുന്‍പ് വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നു.

കൂടുതല്‍ തെളിവുകള്‍ ശേഖരിച്ചശേഷമാകും അറസ്റ്റ്. കേസില്‍ മൂന്നാം പ്രതിയാണു സുനു. ഇന്നലെ പതിവുപോലെ കോഴിക്കോട്‌ കോസ്‌റ്റല്‍ സ്‌റ്റേഷനിലെത്തി ജോലി ആരംഭിച്ചയുടനെയാണു സുനുവിനെ തൃക്കാക്കര പോലീസ്‌ കസ്‌റ്റഡിയിലെടുത്തത്‌. ശനിയാഴ്‌ചയാണ് തൃക്കാക്കര സ്‌റ്റേഷനിലെത്തി യുവതി മൊഴി നല്‍കിയത്.

സി.ഐക്കു പുറമേ ക്ഷേത്ര ജീവനക്കാരനും വീട്ടുജോലിക്കാരിയും വീട്ടമ്മയുടെ ഭര്‍ത്താവിന്റെ സുഹൃത്തും ഉള്‍പ്പെടെ ആറു പേര്‍ പ്രതികളാണ്‌. ഇവരില്‍ മൂന്നുപേര്‍ കൂടി കസ്‌റ്റഡിയിലുണ്ടെന്നാണു സൂചന. മരട്‌ സ്വദേശിയായ പി.ആര്‍. സുനു നേരത്തെയും ബലാത്സംഗക്കേസില്‍ പ്രതിയായിട്ടുണ്ട്‌.

യുവതിയുടെ ഭര്‍ത്താവ്‌ തൊഴില്‍ തട്ടിപ്പ്‌ കേസില്‍ ജയിലിലാണ്‌. ഇതു മുതലെടുത്ത്‌ സി.ഐ. ഉള്‍പ്പെടുന്ന സംഘം ഭീഷണിപ്പെടുത്തി ബലാത്സംഗം ചെയെ്‌തന്നാണു പരാതി. തൃക്കാക്കരയിലെ തന്റെ വീട്ടില്‍ വച്ചും കടവന്ത്രയിലടക്കം പലയിടങ്ങളില്‍ വച്ചും ആറു പേര്‍ ചേര്‍ന്ന്‌ പീഡിച്ചതായി യുവതിയുടെ പരാതിയിലുണ്ട്‌. സി.ഐ. ഉള്‍പ്പെടെയുള്ളവരുടെ ഭീഷണി കാരണമാണു പരാതി നല്‍കാന്‍ വൈകിയതെന്നും വീട്ടമ്മ അറിയിച്ചു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ബൃന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പാൻ ഇന്ത്യൻ ആക്ഷൻ ചിത്രം തഗ്സിന്റെ ട്രെയിലർ റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരിൽ ആകാംക്ഷയും ഉദ്വേഗവും ഉണർത്തി പ്രശസ്ത കൊറിയോഗ്രാഫർ ബ്രിന്ദാ മാസ്റ്റർ സംവിധാനം ചെയ്ത തഗ്‌സിന്റെ ട്രൈലെർ റിലീസായി. ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾ കൊണ്ട് സമ്പൂർണമായ ട്രെയ്ലർ ദുൽഖർ സൽമാൻ, വിജയ് സേതുപതി, കീർത്തി സുരേഷ്...

ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റിന്റെ ആദ്യ ചിത്രമായ ‘എൽ.ജി.എം’ ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു !

സാക്ഷിയും മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണിയുടെ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ ധോണി എന്റർടെയ്ൻമെന്റും ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന 'എൽ.ജി.എം' ന്റെ ചിത്രീകരണം ഇന്ന് മുതൽ ആരംഭിച്ചു, ഇന്ന് ചെന്നൈയിൽ വെച്ച് പൂജാ ചടങ്ങുകളോടെ ആയിരുന്നു ചിത്രീകരണത്തിന്...

ഇരട്ട: പ്രൊമോ സോങ് റിലീസായി

പ്രേക്ഷകരെ ആകാംഷയുടെ മുൾമുനയിൽ നിർത്തിയാണ് മാർട്ടിൻ പ്രക്കാട്ടും ജോജു ജോർജും ഒന്നിക്കുന്ന ഇരട്ടയുടെ ട്രൈലെർ റിലീസായത്. ഇപ്പോൾ ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് ഫെബ്രുവരി മൂന്നിന് പ്രഖ്യാപിച്ചുകൊണ്ടുള്ള പ്രൊമോ സോങ് ആണ് റിലീസായിരിക്കുന്നത്‌. മലയാളിക്ക് പ്രിയപ്പെട്ട...