സല്‍മാന്‍ ഖാന്‍ നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തില്‍ രാം ചരണും വെങ്കിടേഷും

സല്‍മാന്‍ ഖാന്‍ നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തില്‍ രാം ചരണും വെങ്കിടേഷും. സല്‍മാന്‍ ഖാന്‍ ആരാധകര്‍ ഏറെ ആകാംക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് കഭി ഈദ് കഭി ദീവാലി. ഇപ്പോള്‍ ചിത്രത്തെ സംബന്ധിച്ച പുതിയ ഒരു റിപ്പോര്‍ട്ട് പുറത്തു വന്നിരിക്കുകയാണ്.

തെലുങ്കിലെ യുവ സൂപ്പര്‍താരം രാം ചരണ്‍ തേജയും ചിത്രത്തില്‍ സല്‍മാനൊപ്പം എത്തും എന്നതാണ് വാര്‍ത്ത. ഒരു ഗാനരംഗത്തിലാകും രാം ചരണ്‍ എത്തുക എന്ന് വാര്‍ത്താ ഏജന്‍സി റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തു. റിപ്പോര്‍ട്ട് അനുസരിച്ച് ചിത്രത്തിലെ സുപ്രധാന രംഗത്ത് വരുന്ന ഗാനമായിരിക്കും ഇത്. ആര്‍.ആര്‍.ആറിനുശേഷം ഉത്തരേന്ത്യയില്‍ രാം ചരണിനുണ്ടായ ജനപ്രീതി കണക്കിലെടുത്താണ് സല്‍മാന്‍ ചിത്രത്തില്‍ രാം ചരണിനെ ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്. തെലുങ്ക് താരം വെങ്കിടേഷാണ് സിനിമയില്‍ മറ്റൊരു പ്രധാനവേഷത്തിലെത്തുന്നത്. പൂജ ഹെഗ്‌ഡേയാണ് ചിത്രത്തിലെ നായിക.

ജാസി ഗില്‍, ഷെഹനാസ് ഗില്‍, പാലക് തിവാരി, രാഘവ് ജൂയല്‍, സിദ്ധാര്‍ത്ഥ് നിഗം എന്നിവരും ചിത്രത്തില്‍ അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്. ഫര്‍ഹാദ് സംജിയാണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്.

യുവനടിയെ പീഡിപ്പിച്ച കേസ്: വിജയ് ബാബുവിന് മുൻകൂർ ജാമ്യം

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

“കാസർഗോൾഡ് ” മോഷൻ ഡിജിറ്റൽ പോസ്റ്റർ റിലീസ്

ആസിഫ് അലി, സണ്ണി വെയ്ൻ,ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ,വിനായകൻ, മാളവിക ശ്രീനാഥ്, ശ്രീരഞ്ജിനി നായർ എന്നിവരെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി മൃദുൽ നായർ കഥയെഴുതി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന "കാസർഗോൾഡ് " എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ മോഷൻ...

നടൻ ബാബുരാജ് വഞ്ചനാക്കേസിൽ അറസ്റ്റിൽ

തൊടുപുഴ: വഞ്ചനാക്കേസിൽ നടൻ ബാബുരാജ് അറസ്റ്റിൽ. ഹൈക്കോടതി നിർദേശപ്രകാരം അടിമാലി പൊലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ ഹാജരാകുകയായിരുന്നു. റവന്യു നടപടി നേരിടുന്ന കല്ലാറിലെ റിസോർട്ട് പാട്ടത്തിനു നൽകി പണം തട്ടിയെടുത്തെന്ന പരാതിയിലാണ് നടപടി. കേസിൽ ഹൈക്കോടതി മുൻകൂർ...

ഗായിക വാണി ജയറാം അന്തരിച്ചു

ചെന്നൈ: ഗായിക വാണിജയറാം അന്തരിച്ചു (77). ചെന്നൈയിലെ വസതിയിൽ മരിച്ച നിലയിലാണ് കണ്ടെത്തിയത്. നെറ്റിയിൽ ഒരു പൊട്ടലുണ്ടായിരുന്നു. തമിഴ്നാട്ടിലെ വെല്ലൂരിൽ 1945-ലായിരുന്നു ജനനം. കലൈവാണി എന്നായിരുന്നു യഥാർത്ഥ പേര്. മലയാളം, തമിഴ്, കന്നഡ,...