ചെങ്കോട്ടയിലെ സംഘര്‍ഷം: ദീപ് സിദ്ദുവിനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു

ന്യൂഡല്‍ഹി: റിപ്പബ്ലിക് ദിനത്തില്‍ രാജ്യതലസ്ഥാനത്ത് കര്‍ഷകര്‍ സംഘടിപ്പിച്ച ട്രാക്ടര്‍ പരേഡിനിടെ ചെങ്കോട്ടയിലുണ്ടായ സംഘര്‍ഷത്തിലെ പ്രധാന പ്രതിയായ പഞ്ചാബി നടന്‍ ദീപ് സിദ്ദു അറസ്റ്റില്‍. ഗായകന്‍ കൂടിയായ ദീപ് സിദ്ദു ചെങ്കോട്ടയില്‍ നടന്ന സംഘര്‍ഷങ്ങള്‍ക്ക് ശേഷം ഒളിവില്‍പോയിരുന്നു.

ഡല്‍ഹി പൊലീസിന്റെ സ്‌പെഷ്യല്‍ സെല്‍ പുലര്‍ച്ചെയാണ് ദീപ് സിദ്ദുവിനെ പിടികൂടിയത്. ചണ്ഡീഗഢിനും അംബാലയ്ക്കുമിടയിലെ സിറക്പുരിലാണ് സിദ്ദു അറസ്റ്റിലായതെന്നാണ് വിവരം. ചെങ്കോട്ട സംഘര്‍ഷങ്ങളുടെ പേരില്‍ അറസ്റ്റിലായവരുടെ എണ്ണം ഇതോടെ 128 ആയി.

റിപ്പബ്ലിക് ദിനത്തില്‍ കര്‍ഷകര്‍ പ്രതിഷേധ സൂചകമായി നടത്തിയ ട്രാക്ടര്‍ റാലിക്കിടെ സിദ്ദുവിന്റെ പ്രേരണയിലും നേതൃത്വത്തിലുമാണ് ഒരു സംഘം ചെങ്കോട്ടയില്‍ കടന്ന് സിഖ് പതാക കെട്ടിയത്. ചെങ്കോട്ടയില്‍ പ്രതിഷേധക്കാര്‍ കാര്യമായ നാശനഷ്ടങ്ങളുമുണ്ടാക്കിയിരുന്നു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

കോച്ച് മൂന്നു തവണ മറിഞ്ഞു; ശരീരങ്ങള്‍ക്ക് മുകളിലൂടെ നടന്നു’;നാല് തൃശൂര്‍ സ്വദേശികള്‍ രക്ഷപ്പെട്ടത് തലനാരിഴയ്ക്ക്

ഭുവനേശ്വര്‍: ഒഡീഷയിലുണ്ടായ ട്രെയിന്‍ അപകടത്തില്‍ സുരക്ഷിതരെന്നു വ്യക്തമാക്കി തൃശൂര്‍ സ്വദേശികള്‍. അപകടത്തില്‍പ്പെട്ട കൊറമാണ്ഡല്‍ എക്‌സ്പ്രസിലുണ്ടായിരുന്ന നാല് തൃശൂര്‍ സ്വദേശികള്‍ തലനാരിഴയ്ക്കാണ് രക്ഷപ്പെട്ടത്. നാലുപേരില്‍ ഒരാള്‍ക്കു നേരിയ പരുക്കുണ്ടെന്നു സംഘത്തിലെ കിരണ്‍ മാധ്യമങ്ങളോട് പറഞ്ഞു. കാരമുക്ക്...

ദമ്പതികള്‍ വീട്ടുപറമ്പിലെ പ്ലാവില്‍ തൂങ്ങിമരിച്ച നിലയില്‍

കൊയിലാണ്ടി: ചേമഞ്ചേരി ചൊയ്യക്കാട് അമ്പലത്തിന് സമീപം വെണ്ണിപുറത്ത് അശോക് കുമാര്‍ എന്ന ഉണ്ണി (43), ഭാര്യ അനു രാജ് (33) എന്നിവരെ വീട്ടുപറമ്പിലെ പ്ലാവില്‍ തൂങ്ങിമരിച്ച നിലയില്‍ കണ്ടെത്തി. അശോക് കുമാര്‍ തിരുവനന്തപുരം...

ഒഡിഷ ട്രെയിന്‍ ദുരന്തത്തില്‍ മരണം 238 ആയി

ഭുവനേശ്വർ: ഒഡിഷയിലെ ബാലസോർ ജില്ലയിലുണ്ടായ ട്രെയിനപകടത്തിൽ മരണം 238 ആയി. 900-ലേറെ പേർക്ക് പരിക്കേറ്റതായാണ് റിപ്പോർട്ട്. ദുരന്തം സംബന്ധിച്ച് വിലയിരുത്തുന്നതിന് പ്രധാനമന്ത്രി ഉന്നതതല യോഗം വിളിച്ചു. റെയിൽവേ ഹെൽപ്പ് ലൈൻ നമ്പറുകൾ: 033-26382217 (ഹൗറ),...