കണ്ണൂരില്‍ വയോധികന്റെ മരണം കൊലപാതകം; ഒപ്പം മദ്യപിച്ചിരുന്ന സുഹൃത്ത് അറസ്റ്റില്‍

നടുവിൽ(കണ്ണൂർ): കുടിയാന്മല ചാത്തമലയിലെ കാട്ടുനിലത്തിൽ കുര്യാക്കോസിന്റെ (അപ്പച്ചൻ-78) മരണം കൊലപാതകമാണെന്ന് തെളിഞ്ഞു. പ്രതിയെ കുടിയാന്മല പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ ഹൗസ് ഓഫീസർ ഒ.ജെ. പ്രദീപ് അറസ്റ്റു ചെയ്തു. ചാത്തമലയിലെ പിണക്കാട്ട് ബിനോയ് സെബാസ്റ്റ്യൻ (42) ആണ് അറസ്റ്റിലായത്.

ഞായറാഴ്ച രാത്രി രണ്ടുമണിയോടെയാണ് ചാത്തമല പാറക്കടവ് തോടരികിൽ കുര്യാക്കോസിനെ മരിച്ച നിലയിൽ കാണുന്നത്. മുഖത്തുനിന്നും രക്തം ഒലിക്കുന്ന നിലയിലായിരുന്നു. കഴുത്തിന്റെ ഉൾഭാഗത്തേറ്റ പരിക്കാണ് മരണത്തിന് കാരണമായതെന്നാണ് പോസ്റ്റ്മോർട്ടം റിപ്പോർട്ട്. പോലീസ് ഫൊറൻസിക് സർജൻ ഡോ. ഗോപാലകൃഷ്ണപ്പിള്ള നടത്തിയ മൃതദേഹപരിശോധനയിലും കൊലപാതകസാധ്യതയിലേക്ക് വിരൽ ചൂണ്ടിയിരുന്നു.
തളിപ്പറമ്പ് ഡിവൈ.എസ്.പി. ടി.കെ. രത്നകുമാറിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ നടന്ന അന്വേഷണമാണ് പ്രതിയെ വേഗത്തിൽ പിടികൂടുന്നതിന് സഹായിച്ചത്. ശനിയാഴ്ച വൈകുന്നേരം പ്രതി ബിനോയിയുടെ കൂടെ കുര്യാക്കോസിനെ കണ്ടിരുന്നുവെന്ന ദൃക്സാക്ഷിമൊഴി അന്വേഷണത്തിൽ വഴിത്തിരിവായി. ഏലമ്മയാണ് കുര്യാക്കോസിന്റെ ഭാര്യ. മക്കൾ: സോജൻ, സജി, സിജു (ഖത്തർ), പ്രിയങ്ക (കൊൽക്കത്ത). മരുമക്കൾ: റിജി, റിൻസി, ഷീന, സിബു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ദുൽഖർ സൽമാന്റെ നിർമ്മാണത്തിൽ ഷൈനും അഹാനയുമൊരുമിക്കുന്ന “അടി” തിയേറ്ററുകളിലേക്ക്

ദുൽഖർ സൽമാന്റെ വേഫേറർ ഫിലിംസ് നിർമ്മിച്ച്‌ ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ, അഹാന കൃഷ്ണാ, ധ്രുവൻ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളിലെത്തുന്ന"അടി" ഏപ്രിൽ 14ന് വിഷു റിലീസായി തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും.ചിത്രത്തിന്റെ രസകരമായ ഒരു ടീസറിലൂടെയാണ് ദുൽഖർ സൽമാൻ...

യുവ പ്രതിഭകളും പ്രമുഖ സംവിധായകരും RRR ടീമും ചേർന്ന്. … രാം ചരണിന്റെ പിറന്നാൾ ആഘോഷം ഗംഭീരമാക്കി

തെലുഗു സൂപ്പർസ്റ്റാർ രാം ചരണിന്റെ പിറന്നാൾ ആഘോഷ പരിപാടി യുവ താരങ്ങളും പ്രമുഖ സംവിധായകരും RRR ടീമും ചേർന്ന് ഗംഭീര വിജയമാക്കി. രാം ചരണിന്റെ സാമീപ്യത്തോട് കൂടി തന്നെ രാത്രിയിലെ ആഘോഷപരിപാടികൾ അതിഗംഭീരമായി...

സൂപ്പർസ്റ്റാർ മഹേഷ് ബാബുവും ത്രിവിക്രമും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു

ഹാട്രിക് വിജയം സ്വന്തമാക്കാൻ സൂപ്പർസ്റ്റാർ മഹേഷ് ബാബുവും സംവിധായകൻ ത്രിവിക്രം ശ്രീനിവാസും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു. അതടു, ഖലെജ എന്ന ഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങൾക്ക് ശേഷം വീണ്ടും ചരിത്രം ആവർത്തിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ് ഈ കൂട്ടുകെട്ട്. ഇത്തവണ...