അനാശാസ്യ കേന്ദ്രത്തിലേക്ക് പോകാന്‍ വിസമ്മതിച്ചു; ടാക്‌സി ഡ്രൈവറെ പൊലീസുകാരന്‍ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിച്ചു

മുംബൈ: പോലീസ് സേനയ്ക്കു തന്നെ നാണക്കേടായ ഒരു സംഭവമാണ് മുംബൈയില്‍ നിന്ന് പുറത്തുവരുന്നത്. അനാശാസ്യ കേന്ദ്രത്തിലേക്ക് കൂട്ടുപോകാന്‍ തയാറാകത്തതില്‍ പ്രകോപിതനായി റെയില്‍വെ പോലീസ് കോണ്‍സ്റ്റബിള്‍ ടാക്‌സി ഡ്രൈവറെ ലൈംഗീകമായി പീഡിപ്പിച്ചു. സംഭവത്തില്‍ സിആര്‍പിഎഫ് കോണ്‍സ്റ്റബിള്‍ അമിത് ധന്‍കദിനെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.

ഞായറാഴ്ച വൈകുന്നേരം പിഎം മെലോ റോഡിലെ ഛത്രപതി ശിവാജി മഹാരാജ് ടെര്‍മിനില്‍ ബെഞ്ചില്‍ വിശ്രമിക്കുകയായിരുന്ന ടാക്‌സി ഡ്രൈവറെ അമിത് സമീപിച്ചു. തെക്കന്‍ മുംബൈയിലെ ഗ്രാന്‍ഡ് റോഡിലുള്ള അനാശാസ്യ കേന്ദ്രത്തിലേക്ക് പോകണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ടു. എന്നാല്‍ ടാക്‌സി ഡ്രൈവര്‍ ഇത് നിരസിച്ചു.

ഇതില്‍ പ്രകോപിതനായ അമിത് ടാക്‌സി ഡ്രൈവറെ മര്‍ദിക്കുകയും റെയില്‍വെ സ്റ്റേഷനിലെ ഒഴിഞ്ഞ കോണിലേക്ക് വലിച്ചുകൊണ്ടുപോയി ലൈംഗീകമായി പീഡിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു. പിന്നീട് ടാക്‌സി ഡ്രൈവറുടെ പണവും താക്കോലും അമിത് എടുത്തുകൊണ്ടുപോകുകയും ചെയ്തു. ടാക്‌സി ഡ്രൈവറുടെ പരാതിയില്‍ പോലീസ് അമിതിനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.

BTM AD

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് കോവിഡ് കുതിപ്പ്; 272 പേര്‍ക്ക് കൂടി കോവിഡ്; സമ്പര്‍ക്കത്തിലൂടെ ഇന്ന് 68 പേര്‍ക്ക് രോഗബാധ

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 272 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. 111 പേര്‍ രോഗമുക്തി നേടിയതായി മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ വെര്‍ച്വല്‍ വാര്‍ത്താസമ്മേളനത്തില്‍ അറിയിച്ചു. ഇന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചവരില്‍ പേര്‍ 157 വിദേശത്ത്...

സര്‍ക്കാരിന്റെ ഭാഗത്ത് ഗുരുതര വീഴ്ച: ആശുപത്രിയില്‍ നിന്നു കടന്ന 227 കോവിഡ് രോഗികള്‍ എവിടെ?

ചെന്നൈ: ആരോഗ്യവകുപ്പിന്റെ ഉറക്കം കെടുത്തി ആശുപത്രിയില്‍ നിന്നു കടന്ന 227 കോവിഡ് രോഗികള്‍. ജൂലൈ 5 വരെയുള്ള കണക്ക് അനുസരിച്ചു നഗരത്തിലെ വിവിധ ആശുപത്രികളില്‍ നിന്ന് 473 പേരാണ് അധികൃതരുടെ കണ്ണുവെട്ടിച്ചു കടന്നത്....

ആലുവ മാര്‍ക്കറ്റിലെ ചുമട്ടുതൊഴിലാളിക്കും ഭാര്യയ്ക്കും കോവിഡ്

ആലുവ: മാര്‍ക്കറ്റിലെ ചുമട്ടുതൊഴിലാളിക്കും ഭാര്യയ്ക്കും കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. ചൂര്‍ണിക്കര സ്വദേശികളാണ് ഇവര്‍. കൊച്ചിയിലും ആലുവയിലും സമൂഹ വ്യാപനഭീതി നിലനില്‍ക്കുന്നതിനിടെയാണ് ദമ്പതികള്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. അതേസമയം കണ്ടെയ്ന്‍മെന്റ് സോണായി പ്രഖ്യാപിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്നു 2 ദിവസം...