ഈ ലോകകപ്പിലെ ഒരു അപൂര്‍വ റെക്കോര്‍ഡ്..!!!

ഇത്തവണ ലോകകപ്പ് ക്രിക്കറ്റ് ആരാധകര്‍ കൂടുതല്‍ ആവേശത്തിലാണ്. അങ്ങിനെ പറയാന്‍ കാരണം ഇതാണ്. ലോകകപ്പ് ടെലിവിഷനില്‍ കണ്ടവരുടെ എണ്ണം ഇക്കുറി റെക്കോര്‍ഡിലെത്തിയിരിക്കുന്നു. ടൂര്‍ണമെന്റിന്റെ ആദ്യ ആഴ്ചയില്‍ 26കോടി 90 ലക്ഷം പേരാണ് ടെലിവിഷനില്‍ മത്സരം കണ്ടത്. മത്സരത്തിന്റെ സംപ്രേക്ഷാവകാശം സ്റ്റാര്‍ ഗ്രൂപ്പിനാണ്. പക്ഷേ ടൂര്‍ണമെന്റില്‍ ആവേശപ്പോരാട്ടം നടക്കാനിരിക്കെ മഴ അരസികനായി വരുന്നത് ആരാധകരെ നിരാശരാക്കുന്നുണ്ട്.

ആദ്യ ആഴ്ചയില്‍ 10 കോടി 72 ലക്ഷമാണ് ശരാശരി ടെലിവിഷന്‍ ഇംപ്രഷന്‍ രേഖപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്. ഇതു ഇതുവരെയുള്ള ലോകകപ്പുകളിലെ റെക്കോര്‍ഡാണ്. പക്ഷേ മഴ മത്സരം മുടുക്കുന്നതാണ് ആരാധകര്‍ക്ക് നിരാശയാകുന്നത്. ഇന്ത്യ- ന്യൂസിലാന്‍ഡ് മത്സരം മഴ മൂലം ഉപേക്ഷിച്ചിരുന്നു. ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ പ്രേക്ഷകരുള്ള ഇന്ത്യന്‍ ക്രിക്കറ്റ് ടീമിന്റെ മത്സരം ഉപേക്ഷിക്കപ്പെടുന്നത് ടിവി പ്രേക്ഷകരുടെ എണ്ണത്തിലും ഇടിവുണ്ടാക്കും. ഇന്ത്യ- പാക്കിസ്ഥാന്‍ മത്സരവും മഴ ഭീഷണിയിലാണെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ട്. മഴ കാരണം ഇക്കുറിയാണ് ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ മത്സരങ്ങള്‍ റദ്ദാക്കേണ്ടി വന്നതും. 10 ടീമുകളാണ് ടൂര്‍ണമെന്റില്‍ പങ്കെടുക്കുന്നത്.

BTM AD

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

എറണാകുളം ജില്ലയിൽ ഇന്ന് 9 പേർക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചു; വിശദ വിവരങ്ങള്‍

എറണാകുളം ജില്ലയിൽ ഇന്ന് (JULY 2) 9 പേർക്ക് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചു • ജൂൺ 18 ന് കുവൈറ്റ്-കൊച്ചി വിമാനത്തിലെത്തിയ 50 വയസുള്ള തമിഴ്നാട് സ്വദേശി, ജൂൺ 29 ന് റാസൽഖൈമ-കോഴിക്കോട് വിമാനത്തിലെത്തിയ 42...

സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് പരിശോധന കുത്തനെ കൂട്ടി; 24 മണിക്കൂറിനിടെ 7589 സാംപിളുകള്‍…

സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് പരിശോധനകളുടെ എണ്ണം കുത്തനെ കൂട്ടിയിട്ടുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ 24 മണിക്കൂറിനിടെ 7589 സാമ്പിളുകളാണ് പരിശോധിച്ചത്. റുട്ടീന്‍ സാമ്പിള്‍, ഓഗ്മെന്റഡ് സാമ്പിള്‍, സെന്റിനല്‍ സാമ്പില്‍, പൂള്‍ഡ് സെന്റിനില്‍, സി.ബി. നാറ്റ്, ട്രൂ...

സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 3 പുതിയ ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടുകള്‍; നിലവില്‍ 123 ഹോട്ട്‌സ്‌പോട്ടുകള്‍

സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് (july 2) 3 പുതിയ ഹോട്ട് സ്‌പോട്ടുകളാണുള്ളത്. കണ്ണൂര്‍ ജില്ലയിലെ പാനൂര്‍ (കണ്ടൈന്‍മെന്റ് സോണ്‍ വാര്‍ഡുകള്‍: 3, 26, 31), കോഴിക്കോട് ജില്ലയിലെ കോഴിക്കോട് കോര്‍പറേഷനന്‍ (56, 62, 66),...