ധോണിയ്ക്ക് പാക്കിസ്ഥാനില്‍ നിന്നു സമ്മാനവുമായി ചാച്ചയെത്തി

മാഞ്ചസ്റ്റര്‍: ധോണിയ്ക്ക് സമ്മാനവുമായി ചാച്ചയെത്തി. പാക്കിസ്ഥാനില്‍ നിന്നുള്ള ധോണി ആരാധകരനായ ചാച്ച ഇത്തവണയും പതിവ് മുടക്കിയില്ല. ഇന്ത്യ പാക്കിസ്ഥാന്‍ മത്സരം നേരിട്ട് കാണുന്നതിനായി അദ്ദേഹം മാഞ്ചസ്റ്ററിലെത്തി. അതും ധോണി എടുത്ത് നല്‍കിയ ടിക്കറ്റുമായി. 2011 മുതല്‍ ധോണിയും ചാച്ച ഷിക്കാഗോ എന്നറിയിപ്പെടുന്ന കറാച്ചിക്കാരന്‍ മുഹമ്മദ് ബഷീറും തമ്മില്‍ ഒരു അലിഖിത കരാറുണ്ട്. ആ കരാറിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് ചാച്ച മാഞ്ചസ്റ്ററിലെത്തിയത്. ഇപ്പോള്‍ ഷിക്കാഗോയില്‍ ഹോട്ടല്‍ നടത്തുകയാണ് ചാച്ച.
2011ല്‍ ഇന്ത്യയില്‍ നടന്ന ലോകകപ്പിനിടെയാണ് കടുത്ത ധോണി ആരാധകനായി ചാച്ചയും ഇന്ത്യന്‍ വിക്കറ്റ് കീപ്പറും തമ്മില്‍ സൗഹൃദത്തിലാവുന്നത്. അന്ന് ഇന്ത്യ പാക് മത്സരത്തിനുള്ള ടിക്കറ്റെടുത്ത് നല്‍കിയത് ധോണിയായിരുന്നു. പിന്നീട് ഇങ്ങോട്ട് എട്ട് വര്‍ഷമായി ധോണി ഇത് ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ഇന്ത്യ പാക്കിസ്ഥാന്‍ മത്സരമുണ്ടാവുമ്പോഴെല്ലാം ധോണിയാണ് ടിക്കറ്റ് നല്‍കുന്നത്.
മറ്റുള്ളവര്‍ക്ക് ധോണിയെ ഒന്ന് കാണാന്‍ പോലും കിട്ടാറില്ലെന്നറിയാം എന്നാല്‍, ഇന്ത്യന്‍ വിക്കറ്റ് കീപ്പര്‍ എന്നെ നിരാശപ്പെടുത്താറില്ലെന്ന് ചാച്ച പറയുന്നു. അദ്ദേഹം തുടര്‍ന്നു.. ഞാന്‍ ധോണിയെ വിളിക്കാറില്ല. എന്നാല്‍ മെസേജുകളിലൂടെ ബന്ധപ്പെട്ടാറുണ്ട്. അദ്ദേഹം ഒരു വലിയ മനുഷ്യനാണ്. ഇത്തവണ അദ്ദേഹത്തിന് സമ്മാനമായി നല്‍കാന്‍ ഒരു സമ്മാനമുണ്ട്. എനിക്കത് ധോണിക്ക് സമ്മാനിക്കണം.” ചാച്ച പറഞ്ഞു നിര്‍ത്തി.

BTM AD

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 160 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു; ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ പത്തനംതിട്ട ജില്ലയില്‍…

സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 160 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഏറ്റവുമധികം പേര്‍ രോഗ മുക്തരായ ദിനം കൂടിയാണിന്ന്. ചികിത്സയിലിരുന്ന 202 പേരുടെ പരിശോധനാഫലം നെഗറ്റീവ് ആയി. പത്തനംതിട്ട ജില്ലയില്‍ 27 പേര്‍ക്കും, മലപ്പുറം ജില്ലയില്‍ 24...

കായംകുളം നഗരസഭ മുഴുവന്‍ കണ്ടെയിന്‍മെന്റ് സോണ്‍ ആക്കി

ആലപ്പുഴ കായംകുളം നഗരസഭയിലെ മുഴുവന്‍ വാര്‍ഡുകളും കണ്ടെയിന്‍മെന്റ് സോണായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. മാവേലിക്കരയിലെ തെക്കേക്കര ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തിലെയും മുഴുവന്‍ വാര്‍ഡുകളും, ഭരണിക്കാവ് ഗ്രാമപഞ്ചായത്തിലെ 5, 13 വാര്‍ഡുകളും കണ്ടൈന്‍മെന്റ് സോണാണ്. കായംകുളത്ത് പച്ചക്കറി...

കുതിരാന്‍ ടണല്‍ നിര്‍മ്മാണത്തിലും ചൈനീസ് പങ്കാളിത്തം; ചൈനീസ് കമ്പനിള്‍ക്കുള്ള നിരോധനം ആറുവരി പാത നിര്‍മാണത്തെയും ബാധിച്ചേക്കും

തൃശൂര്‍: ചൈനീസ് കമ്പനിള്‍ക്കുള്ള നിരോധനം കുതിരാനെയും ആറുവരി പാത നിര്‍മാണത്തെയും ബാധിച്ചേക്കും. ആറുവരി പാതയും ടണലും നിര്‍മിക്കുന്ന ഇന്ത്യന്‍ കമ്പനിയിലുള്ള ചൈനീസ് പങ്കാളിത്തമാണു പ്രശ്‌നം. ദേശീയപാത നിര്‍മാണത്തില്‍ പങ്കുള്ള ചൈനീസ് കമ്പനികളെ വിലക്കുമെന്നു...