അവസാന മത്സരങ്ങളില്‍ ഓസ്‌ട്രേലിയ തിരിച്ചു വരാനുള്ള കാരണത്തെ കുറിച്ച് വാര്‍ണര്‍ പറയുന്നു

ഇന്ത്യന്‍ ഏകദിന ടീമില്‍ എംഎസ് ധോണിയുടെ പ്രാധാന്യം ഓര്‍മിപ്പിച്ച് ഓസ്‌ട്രേലിയുടെ വെടിക്കെട്ട് ഓപ്പണര്‍ ഡേവിഡ് വാര്‍ണര്‍. ഇന്ത്യക്കെതിരായ ഏകദിന പരമ്പരയിലെ അവസാന രണ്ട് മത്സരങ്ങളില്‍ ധോണിയില്ലാത്തതുകൊണ്ടാണ് ഓസീസിന് തിരിച്ചുവരാനായതെന്ന് വാര്‍ണര്‍ ഇന്ത്യ ടുഡേയോട് പറഞ്ഞു.

വിക്കറ്റിന് പിന്നില്‍ ധോണിയുടെ അസാന്നിധ്യം ഇന്ത്യന്‍ ടീമിലെ വലിയ വിടവാണ്.അത് തിരിച്ചറിഞ്ഞ് കളിച്ചതുകൊണ്ടാണ് ഏകദിന പരമ്പരയില്‍ ഓസ്‌ട്രേലിയക്ക് തിരിച്ചുവരനായാത്. എതിരാളികളുടെ കാഴ്ചപ്പാടില്‍ നോക്കിയാല്‍ ധോണിയെപ്പോലൊരു കളിക്കാരനുണ്ടാക്കുന്ന സ്വാധീനം വളരെ വലുതാണ്‌വാര്‍ണര്‍ പറഞ്ഞു.

ഐപിഎല്‍ ഇന്ത്യക്ക് പ്രതിഭാധനരായ ഒരുപാട് കളിക്കാരെ സംഭാവന ചെയ്തുവെന്നും വാര്‍ണര്‍ വ്യക്തമാക്കി. ഇന്ത്യന്‍ ടീമില്‍ കളിക്കാന്‍ യോഗ്യതയുള്ള 3540 കളിക്കാരുണ്ട്. എന്നാല്‍ 15 പേരെ മാത്രമെ ടീമില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്താന്‍ കഴിയൂ. ഇത് സെലക്ടര്‍മാര്‍ നേരിടുന്ന വലിയ പ്രതിസന്ധിയാണ്. മറ്റ് ടീമുകള്‍ക്കും സമാനാമായ സാഹചര്യമുണ്ട്. ഒരുപാട് യുവതാരങ്ങളുണ്ടെങ്കിലും ലോകകപ്പ് പോലൊരു വലിയ ടൂര്‍ണമെന്റില്‍ പരചിയസമ്പത്ത് അനിവാര്യമാണ്. ഒന്നോ രണ്ടോ യുവതാരങ്ങളെ ടീമിലെടുത്താലും പരിചയസമ്പന്നരായ താരങ്ങളായിരിക്കും ലോകകപ്പ് നേട്ടത്തില്‍ നിര്‍ണായകമാവുകയെന്നും വാര്‍ണര്‍ പറഞ്ഞു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

മകളുടെ മരണത്തിൽ സംശയമുണ്ട് ; ശ്രീമഹേഷിനെതിരെ ഭാര്യയുടെ മാതാപിതാക്കൾ

മാവേലിക്കര: മകളുടെ മരണത്തിൽ സംശയമുണ്ടെന്ന് ശ്രീമഹേഷിനെതിരെ ഭാര്യയുടെ മാതാപിതാക്കൾ. ശ്രീമഹേഷിന്റെ ഭാര്യ വിദ്യ രണ്ട് വർഷം മുമ്പ് ആത്മഹത്യ ചെയ്തിരുന്നു. മരണത്തിൽ സംശയമുണ്ട്. ഇത് കൊലപാതകം ആണോയെന്ന് സംശയിക്കുന്നതായും അമ്മ രാജശ്രീ പറഞ്ഞു....

സൂപ്പർസ്റ്റാർ രജനികാന്തിന്റെ ‘ജയിലർ’; കേരളത്തിൽ വിതരണാവകാശം ഗോകുലം മൂവീസിന്റെ ബാനറിൽ ഗോകുലം ഗോപാലൻ സ്വന്തമാക്കി

നെൽസൻ സംവിധാനം ചെയ്ത് സൂപ്പർസ്റ്റാർ രജനികാന്ത് നായകനായെത്തുന്ന ജയിലർ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ കേരളത്തിലെ വിതരണാവകാശം ശ്രീ ഗോകുലം മൂവീസിന്റെ ബാനറിൽ ഗോകുലം ഗോപാലൻ സ്വന്തമാക്കി. ദളപതി വിജയുടെ അടുത്ത ചിത്രം ലിയോയും തീയേറ്ററിൽ...

കോസ്റ്റ്യൂം ഡിസൈനര്‍ സ്റ്റെഫി സേവ്യര്‍ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘മധുര മനോഹര മോഹം’ ജൂൺ 16 ന് തിയേറ്ററുകളിലേക്ക്

കൊച്ചി: മലയാളത്തിലെ പ്രമുഖ കോസ്റ്റ്യൂം ഡിസൈനര്‍ സ്റ്റെഫി സേവ്യര്‍ ആദ്യമായി സംവിധായകയാവുന്ന 'മധുര മനോഹര മോഹം'ജൂൺ 16 ന് തീയറ്ററുകളില്‍ എത്തുന്നു. കോമഡിക്ക് പ്രാധാന്യമുള്ള ചിത്രത്തില്‍ രജിഷ വിജയന്‍, സൈജു കുറുപ്പ്,...