ഐഎസ്എല്‍ രണ്ടാം മത്സരത്തില്‍ ചെന്നൈയെ തോല്‍പ്പിച്ച് ബംഗളൂരു….

എഫ്.സി. ഇന്ത്യന്‍ സൂപ്പര്‍ലീഗ് ഫുട്‌ബോളിന്റെ അഞ്ചാം സീസണില്‍ ചെന്നൈയിന്‍ എഫ്.സിയെ എതിരില്ലാത്ത ഒരുഗോളിന് ബംഗളൂരു തോല്‍പ്പിച്ചു. 41ാം മിനിറ്റില്‍ സൂപ്പര്‍താരം മിക്കു നിര്‍ണായക ഗോള്‍ നേടിയാണ് ബംഗളൂരുവിന്റെ വിജയം.

ആദ്യ പകുതിയില്‍ നിലവിലെ ചാമ്പ്യന്‍മാരായ ചെന്നൈയിന്‍ തുലച്ച രണ്ട് സുവര്‍ണാവസരങ്ങളും ബെംഗളൂരുവിനായി മിക്കു നേടിയ തകര്‍പ്പന്‍ ഗോളുമാണ് ഹൈലൈറ്റ്‌സ്. ചെന്നൈ പന്ത് കൈവശം വച്ച് കളിച്ചപ്പോള്‍ അതിവേഗം പ്രത്യാക്രമണം സംഘടിപ്പിക്കുന്നതിലാണ് ബെംഗളൂരു ശ്രദ്ധവെച്ചത്.

4231 ശൈലിയിലാണ് ഇരുടീമുകളും കളിച്ചത്. ചെന്നൈ ജെജെ ലാല്‍പെഖൂലയെ ഏക സ്‌െ്രെടക്കറായും റാഫേല്‍ അഗുസ്‌തോയെ അറ്റാക്കിങ് മിഡ്ഫീല്‍ഡിലും ഇറക്കി. ബെംഗളൂരു മിക്കുവിനെ മുന്നില്‍നിര്‍ത്തി സുനില്‍ഛേത്രി ഉദാന്തസിങ് സിസ്‌കോ ഹെര്‍ണാണ്ടസ് ത്രയത്തെ അറ്റാക്കിങ് മിഡ്ഫീല്‍ഡിലും കളിപ്പിച്ചു.

19ാം മിനിറ്റിലാണ് ചെന്നൈ ആദ്യ സുവര്‍ണാവസരം തുലച്ചത്. ഗ്രിഗറി നെല്‍സനും ജെര്‍മന്‍പ്രീതും ചേര്‍ന്നുണ്ടാക്കിയ മുന്നേറ്റത്തില്‍നിന്ന് പന്ത് ലഭിച്ച ലാല്‍ പെഖൂല പ്രതിരോധനിരയെ ഒഴിവാക്കി പന്ത് പോസ്റ്റിന് സമാന്തരമായി നല്‍കി. എന്നാല്‍ ഓടിക്കയറിയ ജെര്‍മന്‍ പ്രീതിന് പന്ത് കണക്ട് ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല PaydayNow .

BTM AD

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ഇന്ത്യയിൽ നിന്ന് യു.എ.ഇയിലേക്കുള്ള എയർ ഇന്ത്യ എക്സ്പ്രസ് സർവീസുകൾ ആരംഭിച്ചു

ദുബായ്: ഇന്ത്യയിൽ നിന്ന് യു.എ.ഇയിലേക്കുള്ള എയർ ഇന്ത്യ എക്സ്പ്രസ് സർവീസുകൾ ആരംഭിച്ചു. ജൂലൈ 12 മുതൽ 26 വരെയുള്ള ദിവസങ്ങളിലേക്കുള്ള വിമാനങ്ങൾക്കുള്ള ടിക്കറ്റ് ബുക്കിംഗ് ആണ് ആരംഭിച്ചത്. എയർ ഇന്ത്യ എക്സ്പ്രസ് അതിന്റെ...

പത്തനംതിട്ട ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് ഏഴു പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് I COVID PATHANAMTHITTA

പത്തനംതിട്ട ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് ഏഴു പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇന്ന് ജില്ലയിലുളള ഏഴു പേര്‍ രോഗമുക്തരായി. 1) ജൂണ്‍ 23 ന് ഡല്‍ഹിയില്‍ നിന്നും എത്തിയ അടൂര്‍, പന്നിവിഴ സ്വദേശിയായ 23 വയസുകാരന്‍. 2)ജൂണ്‍ 24 ന്...

ഇന്ന് കൊല്ലം ജില്ലയില്‍ 10 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്; 5 പേര്‍ക്ക് സമ്പര്‍ക്കത്തിലൂടെ

ഇന്ന് (JULY 9) കൊല്ലം ജില്ലക്കാരായ 10 പേർക്കാണ് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. 4 പേര്‍ വിദേശത്ത് നിന്നെത്തിയവരും ഒരാൾ തെലങ്കാനയിൽ നിന്നെത്തിയ ആളുമാണ്. 5 പേർക്ക് സമ്പർക്കത്തിലൂടെ രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇന്ന്...