കേരളത്തിന് അഭിമാന നിമിഷം; ചാലക്കുടിയും നൂല്‍പ്പുഴയും രാജ്യത്തെ ഏറ്റവും മികച്ച സര്‍ക്കാര്‍ ആശുപത്രികള്‍

കൊച്ചി: കേരളത്തിന് അഭിമാനമായി സര്‍ക്കാര്‍ ആശുപത്രികള്‍. രാജ്യത്തെ മികച്ച സര്‍ക്കാര്‍ ആശുപത്രികളായി തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടവയില്‍ രണ്ടെണ്ണം കേരളത്തിലേതാണ്. ചാലക്കുടി താലൂക്ക് ആശുപത്രിയെയും വയനാട് നൂല്‍പ്പുഴ കുടുംബാരോഗ്യ കേന്ദ്രത്തെയും ആണ് രാജ്യത്തെ മികച്ച ആശുപത്രികളായി തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടത്.. നാഷനല്‍ ക്വാളിറ്റി അഷുറന്‍സ് സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ് (എന്‍ക്യുഎഎസ്) പ്രകാരം നടന്ന പരിശോധനയില്‍ 98.07% മാര്‍ക്ക് നേടിയാണു ചാലക്കുടി ആശുപത്രി രാജ്യത്തെ ഏറ്റവും മികച്ച സബ് ജില്ലാ ആശുപത്രിയായത്.

നൂല്‍പ്പുഴ കുടുംബാരോഗ്യ കേന്ദ്രം 98% മാര്‍ക്ക് നേടി രാജ്യത്തെ മികച്ച പ്രാഥമിക ആരോഗ്യ കേന്ദ്രമെന്ന സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കി. കാസര്‍കോട് പനത്തടി സാമൂഹ്യാരോഗ്യ കേന്ദ്രം, കണ്ണൂരിലെ നഗര പ്രാഥമിക ആരോഗ്യ കേന്ദ്രമായ മൈതാനപ്പളളി എന്നിവയ്ക്കും എന്‍ക്യുഎഎസ് അക്രഡിറ്റേഷന്‍ ലഭിച്ചു.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

മകളുടെ മരണത്തിൽ സംശയമുണ്ട് ; ശ്രീമഹേഷിനെതിരെ ഭാര്യയുടെ മാതാപിതാക്കൾ

മാവേലിക്കര: മകളുടെ മരണത്തിൽ സംശയമുണ്ടെന്ന് ശ്രീമഹേഷിനെതിരെ ഭാര്യയുടെ മാതാപിതാക്കൾ. ശ്രീമഹേഷിന്റെ ഭാര്യ വിദ്യ രണ്ട് വർഷം മുമ്പ് ആത്മഹത്യ ചെയ്തിരുന്നു. മരണത്തിൽ സംശയമുണ്ട്. ഇത് കൊലപാതകം ആണോയെന്ന് സംശയിക്കുന്നതായും അമ്മ രാജശ്രീ പറഞ്ഞു....

സൂപ്പർസ്റ്റാർ രജനികാന്തിന്റെ ‘ജയിലർ’; കേരളത്തിൽ വിതരണാവകാശം ഗോകുലം മൂവീസിന്റെ ബാനറിൽ ഗോകുലം ഗോപാലൻ സ്വന്തമാക്കി

നെൽസൻ സംവിധാനം ചെയ്ത് സൂപ്പർസ്റ്റാർ രജനികാന്ത് നായകനായെത്തുന്ന ജയിലർ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ കേരളത്തിലെ വിതരണാവകാശം ശ്രീ ഗോകുലം മൂവീസിന്റെ ബാനറിൽ ഗോകുലം ഗോപാലൻ സ്വന്തമാക്കി. ദളപതി വിജയുടെ അടുത്ത ചിത്രം ലിയോയും തീയേറ്ററിൽ...

കോസ്റ്റ്യൂം ഡിസൈനര്‍ സ്റ്റെഫി സേവ്യര്‍ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘മധുര മനോഹര മോഹം’ ജൂൺ 16 ന് തിയേറ്ററുകളിലേക്ക്

കൊച്ചി: മലയാളത്തിലെ പ്രമുഖ കോസ്റ്റ്യൂം ഡിസൈനര്‍ സ്റ്റെഫി സേവ്യര്‍ ആദ്യമായി സംവിധായകയാവുന്ന 'മധുര മനോഹര മോഹം'ജൂൺ 16 ന് തീയറ്ററുകളില്‍ എത്തുന്നു. കോമഡിക്ക് പ്രാധാന്യമുള്ള ചിത്രത്തില്‍ രജിഷ വിജയന്‍, സൈജു കുറുപ്പ്,...