പിറന്നാള്‍ ആഘോഷത്തിനിടെ കേക്ക് മുറിക്കാന്‍ വെച്ച കത്തി ഉപയോഗിച്ച് ഭര്‍ത്താവ് ഭാര്യയെ കുത്തിക്കൊന്നു

ന്യൂഡല്‍ഹി: പിറന്നാള്‍ ആഘോഷങ്ങള്‍ നടക്കുന്നതിനിടെ കേക്ക് മുറിക്കാന്‍ വെച്ചിരുന്ന കത്തിയെടുത്ത് ഭര്‍ത്താവ് ഭാര്യയെ കുത്തിക്കൊന്നു. 30കാരിയായ രേണുവെന്ന യുവതിയാണ് പിറന്നാള്‍ ദിനത്തില്‍ ഭര്‍ത്താവിനാല്‍ കൊല്ലപ്പെട്ടത്. സംഭവത്തില്‍ ഭര്‍ത്താവ് രാജേഷ് ചൗഹാനെ(34) പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. വിദ്യാര്‍ത്ഥിയായ മകന്‍ നോക്കി നില്‍ക്കേയായിരുന്നു ആക്രമണം.

നിസ്സാര കാര്യങ്ങളുടെ പേരില്‍ ഇവരെന്നും പരസ്പരം വലിയ വഴക്കുണ്ടാക്കാറുണ്ടായിരുന്നെന്ന് അയല്‍വാസികള്‍ പോലീസിനോട് പറഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം രാവിലെ രേണുവിന്റെ പിറന്നാള്‍ ആഘോഷിക്കാന്‍ പോവുകയായിരുന്നു. ഇതിനിടെ ഇരുവരും തമ്മില്‍ വാക്കുതര്‍ക്കമുണ്ടായി. ഉടനെ രേണുവിനെ അടിച്ചു വീഴ്ത്തിയ ശേഷം കത്തിയെടുത്ത് ആറു തവണ കുത്തുകയായിരുന്നു.

രേണുവിന്റെ കരച്ചില്‍ കേട്ട് അയല്‍ക്കാര്‍ എത്തിയപ്പോഴേയ്ക്കും രാജേഷ് ഓടി രക്ഷപ്പെട്ടിരുന്നു. മഹിപാല്‍ പുരയിലെ സ്റ്റാര്‍ ഹോട്ടലില്‍ ഷെഫാണ് രാജേഷ്. പോലീസ് നടത്തിയ അന്വേഷണത്തില്‍ ഒളിവില്‍ പോകാന്‍ ശ്രമിച്ച രാജേഷിനെ ഉടന്‍ തന്നെ പിടികൂടി

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ദുൽഖർ സൽമാന്റെ നിർമ്മാണത്തിൽ ഷൈനും അഹാനയുമൊരുമിക്കുന്ന “അടി” തിയേറ്ററുകളിലേക്ക്

ദുൽഖർ സൽമാന്റെ വേഫേറർ ഫിലിംസ് നിർമ്മിച്ച്‌ ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ, അഹാന കൃഷ്ണാ, ധ്രുവൻ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളിലെത്തുന്ന"അടി" ഏപ്രിൽ 14ന് വിഷു റിലീസായി തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും.ചിത്രത്തിന്റെ രസകരമായ ഒരു ടീസറിലൂടെയാണ് ദുൽഖർ സൽമാൻ...

യുവ പ്രതിഭകളും പ്രമുഖ സംവിധായകരും RRR ടീമും ചേർന്ന്. … രാം ചരണിന്റെ പിറന്നാൾ ആഘോഷം ഗംഭീരമാക്കി

തെലുഗു സൂപ്പർസ്റ്റാർ രാം ചരണിന്റെ പിറന്നാൾ ആഘോഷ പരിപാടി യുവ താരങ്ങളും പ്രമുഖ സംവിധായകരും RRR ടീമും ചേർന്ന് ഗംഭീര വിജയമാക്കി. രാം ചരണിന്റെ സാമീപ്യത്തോട് കൂടി തന്നെ രാത്രിയിലെ ആഘോഷപരിപാടികൾ അതിഗംഭീരമായി...

സൂപ്പർസ്റ്റാർ മഹേഷ് ബാബുവും ത്രിവിക്രമും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു

ഹാട്രിക് വിജയം സ്വന്തമാക്കാൻ സൂപ്പർസ്റ്റാർ മഹേഷ് ബാബുവും സംവിധായകൻ ത്രിവിക്രം ശ്രീനിവാസും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു. അതടു, ഖലെജ എന്ന ഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങൾക്ക് ശേഷം വീണ്ടും ചരിത്രം ആവർത്തിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ് ഈ കൂട്ടുകെട്ട്. ഇത്തവണ...