രാജകീയ വിവാഹത്തിന് സാക്ഷിയാകാന്‍ രാജാവിന്റെ മകനും; ലാലേട്ടന്‍ ലണ്ടണില്‍

ലണ്ടന്‍: ലണ്ടന്‍ ഒളിപിക്സ് നടന്നപ്പോള്‍ സാന്നിധ്യമായ മോഹന്‍ലാല്‍ ഇത്തവണ രാജകീയ വിവാഹത്തിനും സാക്ഷിയാകുന്നു. പുതിയ സിനിമയുടെ ഷൂട്ടിങിനായി ലണ്ടനില്‍ എത്തിയിരിക്കുകയാണ് മോഹന്‍ലാല്‍. ബുധനാഴ്ച ആരംഭിച്ച റംസാന്‍ വ്രതത്തിന് ആശംസകള്‍ നേരാന്‍ താരം സോഷ്യല്‍മീഡിയയില്‍ എത്തിയപ്പോള്‍ ലണ്ടനില്‍ നിന്നുള്ള ചിത്രവും പങ്കുവെയ്ക്കാന്‍ താരം മറന്നില്ല.

ഹാരിയുടെയും മേഗന്‍ മാര്‍കലെയുടെയും വിവാഹ വിശേഷങ്ങള്‍ സിനിമയുടെ ഭാഗമാകുമെന്നാണ് സൂചന. അതിനാല്‍ വിവാഹം കാണാനെത്തുന്ന ജനക്കൂട്ടത്തില്‍ മോഹന്‍ലാലും സംഘവും ഉണ്ടാകും. ഇന്ത്യയില്‍ നിന്ന് മേഗന്റെ അടുത്ത കൂട്ടുകാരിയായ പ്രിയങ്കയും പങ്കെടുക്കുന്നുണ്ട്.

ഹൈഡ് പാര്‍ക് ചിത്രത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ തെംസ് നദിയുടെ മനോഹാരിത കാണിക്കുന്ന രീതിയിലുള്ള ചിത്രം സോഷ്യല്‍മീഡിയയില്‍ വൈറലാണ്. ജോഗിംങിന് ഇറങ്ങിയതാണ് താരം. ”ഓ, ഒടുക്കത്തെ ഗ്ലാമര്‍ തന്നെ” എന്നൊക്കെയുള്ള സ്ഥിരം ഡയലോഗുമായാണ് ആരാധകരും താരത്തിന്റെ യുകെ ദിവസങ്ങള്‍ ആഘോഷമാക്കുന്നത്. ഫെയ്സ്ബുക്കില്‍ ആദ്യ മണിക്കൂറില്‍ തന്നെ ആയിരത്തിലേറെ ലൈക്കും തൊട്ടടുത്ത ഷെയറും താരത്തെ തേടി എത്തിയിരുന്നു.

ഹീത്രോ നഗരത്തിനു അടുത്ത് അഷ്ടേഡ് എന്ന മനോഹരമായ റെസിഡന്‍ഷ്യല്‍ ഏരിയ ആണ് ഇപ്പോള്‍ ലൊക്കേഷനായി തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നത്. രഞ്ജിത്ത് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിനായി ഒരു മാസത്തെ സമയമാണ് ലാല്‍ അനുവദിച്ചിരിക്കുന്നത്. മകന്‍ പ്രണവിന്റെ ആദ്യ ചിത്രം ആദി നൂറു ദിവസം തികച്ച സന്തോഷം കൂടി പങ്കിട്ടാണ് മോഹന്‍ലാല്‍ ലൊക്കേഷനില്‍ സജീവമാകുന്നത്. ചിത്രത്തില്‍ പ്രധാന വേഷങ്ങളില്‍ ഒന്നായ ‘അമ്മ വേഷം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത് ഹിന്ദി സിനിമ, നാടക നടിയായ അരുന്ധതി നാഗ് ആയിരിക്കും.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

വീട്ടില്‍ കയറി ബലാത്സംഗം; പ്രതിയെ മുറിയില്‍ പൂട്ടിയിട്ട് പോലീസിനെ വിളിച്ച് എയര്‍ഹോസ്റ്റസ്

ന്യുഡല്‍ഹി: പരിചയത്തിന്റെ പേരില്‍ വീട്ടില്‍ വന്ന് ബലാത്സംഗം ചെയ്ത രാഷ്ട്രീയ പാര്‍ട്ടി പ്രദേശിക നേതാവിനെ മുറിയില്‍ പൂട്ടിയിട്ട് എയര്‍ഹോസ്റ്റസ്. പോലീസിനെ വിളിച്ച എയര്‍ ഹോസ്റ്റസ് പ്രതിയെ കൈമാറി. ഡല്‍ഹിയിലെ മെഹ്‌റൗളി മേഖലയിലാണ് സംഭവം. ഖാന്‍പുര്‍...

മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവര്‍കോവിലിന് നിരോധിക്കപ്പെട്ട സംഘടനയുമായി ബന്ധം; പുറത്താക്കണമെന്ന് ബിജെപി

കോഴിക്കോട്: കേന്ദ്രസര്‍ക്കാര്‍ നിരോധിച്ച റിഹാബ് ഇന്ത്യ ഫൗണ്ടേഷനുമായി ഐ.എന്‍.എല്ലിന് ബന്ധമുണ്ടെന്ന ആരോപണവുമായി ബി.ജെ.പി. നിരോധിതസംഘടനുമായി ബന്ധമുള്ള മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവര്‍കോവിലിനെ മന്ത്രിസഭയില്‍നിന്ന് പുറത്താക്കണമെന്നും വിഷയത്തില്‍ മുഖ്യമന്ത്രി മറുപടി പറയണമെന്നും ബി.ജെ.പി. സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷന്‍...

ഹര്‍ത്താല്‍: 5.06 കോടി നഷ്ടപരിഹാരം ആവശ്യപ്പെട്ട് എസ്ആര്‍ടിസി

കൊച്ചി: വെള്ളിയാഴ്ച പോപ്പുലര്‍ ഫ്രണ്ട് ആഹ്വാനം ചെയ്ത ഹര്‍ത്താലില്‍ കെഎസ്ആര്‍ടിസിയുടെ നഷ്ടം 5.06 കോടി രുപയാണെന്ന് കോര്‍പറേഷന്‍. നഷ്ടപരിഹാരം ആവശ്യപ്പെട്ട് കോര്‍പറേഷന്‍ ഹൈക്കോടതിയില്‍ നല്‍കിയ ഹര്‍ജിയിലാണ് ഇക്കാര്യം പറയുന്നത്. ഹര്‍ത്താല്‍ ആഹ്വാനം ചെയ്തവരില്‍...