ഹോട്ട് ലുക്കില്‍ വീണ്ടും തമന്ന!!! ചിത്രങ്ങള്‍ വൈറല്‍ കണാം

സോഷ്യല്‍ മീഡിയയിലെ നിറസാന്നിദ്ധ്യമാണ് തെന്നിന്ത്യയിലെ സൂപ്പര്‍നായിക തമന്ന. നടിയുടെ എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും സോഷ്യല്‍മീഡിയയില്‍ ചര്‍ച്ചയാവാറുമുണ്ട്. തമന്നയുടെ ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് ലൈക്കിന്റെയും കമന്റുകളുടെയും പ്രവാഹമായിരിക്കും. ഇത്തവണ ഇട്ട സൂപ്പര്‍ ഹോട്ട് ചിത്രവും തമന്നയെ നിരാശപ്പെടുത്തിയില്ല.

ഗ്ലാമര്‍ ലുക്കിലുള്ള നിരവധി ചിത്രങ്ങള്‍ ആരാധകര്‍ക്കായി തമന്ന പങ്കുവെച്ചു. ബാഹുബലിയിലെ പ്രകടനത്തിന് ദാദാ സാഹിബ് ഫാല്‍ക്കെ അവാര്‍ഡ് തമന്നയെ തേടിയെത്തിയിരുന്നു. അവാര്‍ഡ് വാങ്ങാനായി നടി എത്തിയത് പുത്തന്‍ ട്രെന്‍ഡിലുള്ള വസ്ത്രം ധരിച്ചാണ്.

വിക്രം നായകനായെത്തിയ സ്‌കെച്ച് ആണ് തമന്ന അവസാനമായി അഭിനയിച്ച ചിത്രം. ചിത്രത്തിന്റെ പ്രൊമോഷന് വേണ്ടി നടി കേരളത്തിലും എത്തിയിരുന്നു. നന്ദമുറി കല്യാണ്‍ റാം നായകനാകുന്ന ‘നാ നുവ്വെ’ എന്ന ചിത്രമാണ് തമന്നയുടെ അടുത്ത ചിത്രം. ചിത്രത്തിലെ ഒരു ഗ്ലാമറസ് ഗാനത്തിന് മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ലഭിക്കുന്നത്. മലയാളിയായ പ്രശസ്ത സംഗീതജ്ഞന്‍ ശരത്താണ് പാട്ടിന് ഈണം നല്‍കിയിരിക്കുന്നത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

ദുൽഖർ സൽമാന്റെ നിർമ്മാണത്തിൽ ഷൈനും അഹാനയുമൊരുമിക്കുന്ന “അടി” തിയേറ്ററുകളിലേക്ക്

ദുൽഖർ സൽമാന്റെ വേഫേറർ ഫിലിംസ് നിർമ്മിച്ച്‌ ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ, അഹാന കൃഷ്ണാ, ധ്രുവൻ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളിലെത്തുന്ന"അടി" ഏപ്രിൽ 14ന് വിഷു റിലീസായി തിയേറ്ററുകളിലേക്കെത്തും.ചിത്രത്തിന്റെ രസകരമായ ഒരു ടീസറിലൂടെയാണ് ദുൽഖർ സൽമാൻ...

യുവ പ്രതിഭകളും പ്രമുഖ സംവിധായകരും RRR ടീമും ചേർന്ന്. … രാം ചരണിന്റെ പിറന്നാൾ ആഘോഷം ഗംഭീരമാക്കി

തെലുഗു സൂപ്പർസ്റ്റാർ രാം ചരണിന്റെ പിറന്നാൾ ആഘോഷ പരിപാടി യുവ താരങ്ങളും പ്രമുഖ സംവിധായകരും RRR ടീമും ചേർന്ന് ഗംഭീര വിജയമാക്കി. രാം ചരണിന്റെ സാമീപ്യത്തോട് കൂടി തന്നെ രാത്രിയിലെ ആഘോഷപരിപാടികൾ അതിഗംഭീരമായി...

സൂപ്പർസ്റ്റാർ മഹേഷ് ബാബുവും ത്രിവിക്രമും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു

ഹാട്രിക് വിജയം സ്വന്തമാക്കാൻ സൂപ്പർസ്റ്റാർ മഹേഷ് ബാബുവും സംവിധായകൻ ത്രിവിക്രം ശ്രീനിവാസും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു. അതടു, ഖലെജ എന്ന ഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങൾക്ക് ശേഷം വീണ്ടും ചരിത്രം ആവർത്തിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ് ഈ കൂട്ടുകെട്ട്. ഇത്തവണ...