രണ്‍വീര്‍ സിംഗിന് ദാദാസാഹിബ് ഫാല്‍ക്കെ പുരസ്‌കാരം, അര്‍ഹനാക്കിയത് അലാവുദ്ദീന്‍ ഖില്‍ജിയുടെ പ്രകടനം

ന്യൂഡല്‍ഹി: 2018 ലെ മികച്ച നടനുള്ള ദാദാസാഹെബ് ഫാല്‍ക്കെ എക്സലന്‍സ് പുരസ്‌കാരം ബോളിവുഡ് താരം റണ്‍വീര്‍ സിംഗിന് നല്‍കാന്‍ തീരുമാനം. പത്മാവതിലെ പ്രകടനത്തെ പരിഗണിച്ചാണ് ഈ തീരുമാനം.പത്മാവതിലെ അലാവുദ്ദീന്‍ ഖില്‍ജിയുടെ കഥാപാത്രത്തിനാണ് റണ്‍വീര്‍ സിംഗ് അവിശ്വസനീയമായ പ്രകടനം കാഴ്ച വെച്ചത്. ഈ ചിത്രം ബോക്സോഫീസില്‍ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആദ്യ 300 കോടി ബ്ലാക്ക് ബസ്റ്റര്‍ കൂടിയാണ്. ചിത്രത്തിനെതിരെ വിമര്‍ശനവുമായി വന്നവര്‍ പോലും റണ്‍വീര്‍ സിംഗിന്റെ പ്രകടനത്തെ പ്രശംസിക്കുകയും ബോളിവുഡിലെ ഐതിഹാസിക വില്ലനെന്ന് അഭിപ്രായപ്പെടുകയും ചെയ്തിരുന്നു.

‘പത്മമാവതിലെ അവിസ്മരണീയ പ്രകടനം പരിഗണിച്ച് 2018ലെ ദാദാസാഹെബ് ഫാല്‍ക്കെ എക്സലന്‍സ് അവാര്‍ഡിന് നിങ്ങള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട വിവരം സന്തോഷത്തോടെ അറിയിച്ചുകൊള്ളുന്നു’, ദാദാ സാഹെബ് ഫാല്‍ക്കെ എക്സലന്‍സ് അവാര്‍ഡ് കമ്മിറ്റി രണ്‍വീറിന് അയച്ച എഴുത്തില്‍ പറയുന്നു.പദ്മവത് എന്ന ചിത്രത്തിലെ അഭിനയത്തിന് രണ്‍വീര്‍ നേടുന്ന മികച്ച നടനുള്ള മൂന്നാമത്തെ പുരസ്‌കാരമാണിത്.

Similar Articles

Comments

Advertisment

Most Popular

മകളുടെ മരണത്തിൽ സംശയമുണ്ട് ; ശ്രീമഹേഷിനെതിരെ ഭാര്യയുടെ മാതാപിതാക്കൾ

മാവേലിക്കര: മകളുടെ മരണത്തിൽ സംശയമുണ്ടെന്ന് ശ്രീമഹേഷിനെതിരെ ഭാര്യയുടെ മാതാപിതാക്കൾ. ശ്രീമഹേഷിന്റെ ഭാര്യ വിദ്യ രണ്ട് വർഷം മുമ്പ് ആത്മഹത്യ ചെയ്തിരുന്നു. മരണത്തിൽ സംശയമുണ്ട്. ഇത് കൊലപാതകം ആണോയെന്ന് സംശയിക്കുന്നതായും അമ്മ രാജശ്രീ പറഞ്ഞു....

സൂപ്പർസ്റ്റാർ രജനികാന്തിന്റെ ‘ജയിലർ’; കേരളത്തിൽ വിതരണാവകാശം ഗോകുലം മൂവീസിന്റെ ബാനറിൽ ഗോകുലം ഗോപാലൻ സ്വന്തമാക്കി

നെൽസൻ സംവിധാനം ചെയ്ത് സൂപ്പർസ്റ്റാർ രജനികാന്ത് നായകനായെത്തുന്ന ജയിലർ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ കേരളത്തിലെ വിതരണാവകാശം ശ്രീ ഗോകുലം മൂവീസിന്റെ ബാനറിൽ ഗോകുലം ഗോപാലൻ സ്വന്തമാക്കി. ദളപതി വിജയുടെ അടുത്ത ചിത്രം ലിയോയും തീയേറ്ററിൽ...

കോസ്റ്റ്യൂം ഡിസൈനര്‍ സ്റ്റെഫി സേവ്യര്‍ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘മധുര മനോഹര മോഹം’ ജൂൺ 16 ന് തിയേറ്ററുകളിലേക്ക്

കൊച്ചി: മലയാളത്തിലെ പ്രമുഖ കോസ്റ്റ്യൂം ഡിസൈനര്‍ സ്റ്റെഫി സേവ്യര്‍ ആദ്യമായി സംവിധായകയാവുന്ന 'മധുര മനോഹര മോഹം'ജൂൺ 16 ന് തീയറ്ററുകളില്‍ എത്തുന്നു. കോമഡിക്ക് പ്രാധാന്യമുള്ള ചിത്രത്തില്‍ രജിഷ വിജയന്‍, സൈജു കുറുപ്പ്,...