സ്വന്തമായി ബിസിനസ് തുടങ്ങാന്‍ കന്യാകത്വം ലേലം ചെയ്ത് 26കാരി!!! പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് 10 കോടി രൂപ……

ലണ്ടന്‍: വിദേശരാജ്യങ്ങളില്‍ കാശിന് വേണ്ടി കന്യകാത്വം ലേലം അത്ര വലിയ സംഭവമൊന്നുമല്ല. വന്‍ തുകയ്ക്കാണ് കന്യാകാത്വം ലേലം ചെയ്യപ്പെടുന്നത്. ലണ്ടനിലെ 26കാരിയായി യുവതി തന്റെ കൂടെ കിടക്ക പങ്കിടണമെങ്കില്‍ 10 കോടി രൂപയാണ് ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ തുകയായി ആവശ്യപ്പെടുന്നത്.

ലണ്ടനില്‍ താമസിക്കുന്ന ജാസ്മിന്‍ എന്ന യുവതിയാണ് തന്റെ കന്യാകാത്വം വന്‍ തുകയ്ക്ക് ലേലം ചെയ്യുന്നത്. സ്വന്തമായി ബിസനസ് തുടങ്ങുകയാണ് ജാസ്മിന്റെ ലക്ഷ്യം. ബിസിനസ് തുടങ്ങാന്‍ ആവശ്യമായ പണം ഇതിലൂടെ കണ്ടെത്തുകയാണ് ജാസ്മിന്‍. പലരും പല വില പറഞ്ഞിരുന്നെങ്കിലും ഉയര്‍ന്ന വിലക്കായി കാത്തിരിക്കുകയാണ് ജാസ്മിന്‍. 90,000 യൂറോ വരെ വില ലഭിച്ചിരുന്നെങ്കിലും അതിലും ഉയര്‍ന്ന തുക ലഭിക്കുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് ജാസ്മിന്‍.

ജാസ്മിന്റെ കന്യകാത്വത്തിന് ഏറ്റവും ഒടുവിലായി ലഭിച്ചത് 1.2 മില്യണ്‍ യൂറോ(10 കോടി രൂപ) ആണ്. ലോസ് ഏഞ്ചല്‍സില്‍ നിന്നുള്ള ഒരു ഹോളിവുഡ് നടനാണ് ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ ജാസ്മിനൊപ്പം കിടക്ക പങ്കിടാന്‍ ഇത്രയും വന്‍ തുക പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത്.

മാതാപിതാക്കളുടെ അനുവാദത്തോട് കൂടിയാണ് താന്‍ ഇതിന് ഇറങ്ങിയതെന്നും അവരുടെ പിന്തുണ തുടക്കം മുതല്‍തന്നെ ഉണ്ടെന്നും ജാസ്മിന്‍ പറയുന്നു. എനിക്ക് 26 വയസുണ്ട്. പ്രായപൂര്‍ത്തിയായ എനിക്ക് തന്റെ ശരീരം എന്ത് ചെയ്യണമെന്ന് തീരുമാനിക്കാനുള്ള അവകാശമുണ്ട്. ജാസ്മിന്‍ പറയുന്നു. ഹോളിവുഡ് താരത്തിനൊപ്പം കിടന്നപ്പോള്‍ തന്റെ കന്യകാത്വം നഷ്ടപ്പെടുന്നതിലായിരുന്നില്ല ആശങ്ക. ഏറ്റവും ആരാധിച്ചിരുന്ന വ്യക്തിയോടൊപ്പം കിടക്കുന്നു എന്ന ടെന്‍ഷനായിരുന്നു മനസ് നിറയേ എന്നും ജാസ്മിന്‍ പറയുന്നു.

ഇത്രയും ഉയര്‍ന്ന തുക ലേലത്തില്‍ ലഭിക്കുമെന്ന് സ്വപ്നത്തില്‍ പോലും ലഭിച്ചിരുന്നില്ല. അവസാന ലേലത്തില്‍ ആരാണ് വാങ്ങുന്നതെന്നുള്ള ആകാഷയിലാണ് താനെന്നും ജാസ്മിന്‍ പറഞ്ഞു.

SHARE