മിഴിയില്‍നിന്നും മിഴിയിലേക്ക്… ഷഹബാസ് അമന്റെ മാസ്മരിക ശബ്ദത്തില്‍ ആഷിഖ് അബു ചിത്രം മായാനദിയിലെ രണ്ടാം ഗാനം യൂട്യൂബില്‍

കൊച്ചി: റാണി പദ്മിനിക്ക് ശേഷം ആഷിക് അബു സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണ് ‘മായാനദി’. ടൊവിനോ തോമസ് നായകനാകുന്ന ഈ ക്രിസ്തുമസ് റിലീസ് ചിത്രത്തിലെ മിഴിയില്‍ നിന്നും എന്ന ഗാനം യുട്യൂബില്‍ റിലീസ് ചെയ്തു. ഷഹബാസ് അമനാണ് ഗാനം ആലപിച്ചിരിക്കുന്നത്. ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ടൊവിനോയുടെ ചിത്രമാണിത്.

അന്‍വര്‍ അലിയാണ് ഗാനത്തിന്റെ രചന നിര്‍വ്വഹിച്ചിരിക്കുന്നത്. റെക്‌സ് വിജയന്റേതാണ് സംഗീതം. ആഷിക് അബു സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന സിനിമ ഡിസംബര്‍ 22 നാണ് തിയേറ്ററിലെത്തുന്നത്. ‘ഞണ്ടുകളുടെ നാട്ടില്‍ ഒരിടവേള’യിലൂടെ ശ്രദ്ധേയായ ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മിയാണ് ചിത്രത്തിലെ നായിക.

അഞ്ച് ദിവസം മുന്‍പ് ചിത്രത്തിലെ ഉയിരിന്‍ നദിയേ എന്ന ഗാനവും അണിയറ പ്രവര്‍ത്തകര്‍ യൂട്യൂബില്‍ റിലീസ് ചെയ്തിരുന്നു. അമല്‍ നീരദിന്റെ കഥയ്ക്ക് ശ്യാം പുഷ്‌കരനും ദിലീഷ് നായരും ചേര്‍ന്നാണ് തിരക്കഥ. സോള്‍ട്ട് ആന്‍ഡ് പെപ്പര്‍, ഡാ തടിയാ, ഇടുക്കി ഗോള്‍ഡ് എന്നീ സിനിമകള്‍ക്ക് ശേഷം ശ്യാമും ദിലീഷും ഒരുമിച്ച് രചന നിര്‍വഹിക്കുന്ന ആഷിക് അബു ചിത്രം എന്ന പ്രത്യേകത ‘മായാനദി’ക്കുണ്ട്. ഛായാഗ്രഹണം ജയേഷ് മോഹന്‍, വസ്ത്രാലങ്കാരം സമീറ സനീഷ് എന്നിവര്‍ നിര്‍വഹിക്കും. ആഷിഖ് അബുവും സന്തോഷ് ടി കുരുവിളയും ചേര്‍ന്നാണ് ചിത്രം നിര്‍മ്മിക്കുന്നത്. ചിത്രം ക്രിസ്തുമസ് റിലീസായി തിയറ്ററുകളിലെത്തും.

അതേസമയം ടൊവിനോ അഭിനയിക്കുന്ന ‘അഭിയുടെ കഥ അനുവിന്റെയും; എന്ന സിനിമയാണ് അടുത്തതായി അണിയറയില്‍ ഒരുങ്ങുന്നത്. യാത്രയ്ക്ക് പ്രാധാന്യം നല്‍കിയാണ് പുതിയ ചിത്രമെന്നാണ് സൂചന.

SHARE