സെക്‌സ് ടോയ്‌സ് വില്‍പ്പന ഓണ്‍ലൈനില്‍ പൊടിപൊടിക്കുന്നു; വാങ്ങുന്നവരില്‍ കൂടുതല്‍ പഞ്ചാബി സ്ത്രീകള്‍, ഗുജറാത്തില്‍ നവരാത്രി കാലത്ത് ആവശ്യക്കാരേറെ….!

മുംബൈ: ഓണ്‍ലൈന്‍ വഴി സെക്‌സ് ടോയ്‌സ് വാങ്ങുന്നതില്‍ മുന്നില്‍ നില്‍ക്കുന്ന പഞ്ചാബി സ്ത്രീകളെന്നു പഠന റിപ്പോര്‍ട്ട്. ഒരു ഓണ്‍ലൈന്‍ സൈറ്റ് നടത്തിയ സര്‍വേ വിവരങ്ങളിലാണ് ഓണ്‍ലൈന്‍ സെക്‌സ് ടോയ്‌സ് വാങ്ങിയവരുടെ കണക്കുപുറത്തുവിട്ടത്.

പഞ്ചാബിലെ സ്ത്രീകളാണ് സെക്‌സ് ടോയ്‌സ് വാങ്ങുന്നതില്‍ മുമ്പില്‍. തെലങ്കാനയാണ് പുരുഷന്മാരില്‍ മുമ്പില്‍. പല തരത്തിലുള്ള ഉത്പന്നങ്ങള്‍ സൈറ്റിലൂടെ വില്‍ക്കുന്നു. പുരുഷന്മാര്‍ പ്രധാനമായും ലൈംഗിക ഉത്തേജന ക്രീമുകളും മറ്റുമാണ് വാങ്ങുന്നത്. ബറോഡ, പൂണെ, തിരുവനന്തപുരം എന്നിവിടങ്ങളിലെ സ്ത്രീകള്‍ പുരുഷന്മാരെ കടത്തിവെട്ടുന്നുണ്ട്. മഹാരാഷ്ട്രയിലുള്ളവരാണ് ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ സെക്‌സ് ടോയ്‌സ് വാങ്ങുന്നത്. ഗുജറാത്തില്‍ നവരാത്രി കാലത്ത് വന്‍ തോതില്‍ ആവശ്യക്കാര്‍ ഉണ്ടാകുന്നതായും റിപ്പോര്‍ട്ടിലുണ്ട്.

സ്ത്രീകള്‍ വൈബ്രേറ്റര്‍ പോലുള്ളവയാണു വാങ്ങുന്നത്. പാന്റീസും കോണ്ടവും ലൈംഗിക ഉത്തേജനം ദീര്‍ഘിപ്പിക്കുന്ന ക്രീമുകളുമെല്ലാം ഇന്ത്യക്കാര്‍ യഥേഷ്ടം വാങ്ങുന്നുണ്ട്.

SHARE