ലൈവ് സെക്‌സിലൂടെ വരുമാനം; ഇന്ത്യന്‍ ദമ്പതികള്‍ പ്രതിമാസം സമ്പാദിക്കുന്നത് ലക്ഷങ്ങള്‍ ഞെട്ടിക്കുന്ന വെളിപ്പെടുത്തല്‍

കിടപ്പറ രംഗങ്ങളുടെ തല്‍സമയ സംപ്രേഷണങ്ങളിലൂടെ ഇന്ത്യന്‍ ദമ്പതികള്‍ പ്രതിമാസം സമ്പാദിക്കുന്നത് ലക്ഷങ്ങള്‍ സമ്പാദിക്കുന്നതായി സൈബര്‍ വിദഗ്ദര്‍ . ഇതിനെ പെട്ടെന്ന് കാശ് സമ്പാദിക്കാവുന്ന തൊഴില്‍ മേഖലയായി കണ്ട് നിരവധി ചെറുപ്പക്കാരാണ് ലൈവ് സെക്‌സിലൂടെ വരുമാനം നേടി ജീവിക്കുന്നതെന്ന് സൈബര്‍ വിദഗ്ദര്‍ ചൂണ്ടിക്കാണിക്കുന്നു.
ഏകദേശ കണക്ക് പ്രകാരം 2000 ഇന്ത്യക്കാര്‍ ഇത്തരത്തില്‍ തങ്ങള്‍ ഉള്‍പെട്ട ലൈംഗിക രംഗങ്ങള്‍ പോണ്‍സൈറ്റുകളില്‍ തല്‍സമയ സംപ്രേഷണം ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ലൈംഗിക ബന്ധത്തില്‍ ഏര്‍പ്പെടുന്ന രംഗങ്ങളും വിവസ്ത്രരായുള്ള രംഗങ്ങളും മറ്റുമായി പല ഇന്ത്യന്‍ യുവത്വവും ലൈവ് സെക്‌സ് അപ് ലോഡിങ്ങില്‍ സക്രിയരായുണ്ട്.
യുവ ദമ്പതികള്‍ ഒരു ലക്ഷം മുതല്‍ 15 ലക്ഷം വരെ ലൈവ് സെക്‌സ് സ്ട്രീമിങ്ങിലൂടെ നേടുന്നുണ്ട്. തുടക്കകാര്‍ ചുരുങ്ങിയത് 60000 രൂപ വരെ നേടുന്നുണ്ട്.
ഹൈദരാബാദിലുള്ള സോഫ്‌റ്റ്വെയര്‍ എന്‍ജിനിയര്‍ സ്വന്തം ഭാര്യയുമായി ലൈംഗിക ബന്ധത്തിലേര്‍പ്പെടുന്ന രംഗങ്ങള്‍ തല്‍സമയം സംപ്രേഷണം ചെയ്തുവെന്ന പരാതി ഭാര്യയില്‍ നിന്ന് പോലീസിന് ലഭിച്ചതോടെയാണ് ഈ രംഗത്തുള്ള പല ഞെട്ടിക്കുന്ന വാര്‍ത്തകളും പുറത്ത് വരുന്നത്.
ഹൈദരാബാദ് വിഷയത്തില്‍ ഭാര്യ അറിയാതെയാണ് സോഫ്‌റ്റ്വെയര്‍ എന്‍ജിനിയര്‍ ലൈവ് സെക്‌സ് അപ് ലോഡ് ചെയ്തതെങ്കിലും ആയിരക്കണക്കിന് ദമ്പതികള്‍ പരസ്പര സമ്മതത്തോടെ ഇത്തരത്തില്‍ ലൈവ് ആയി സെക്‌സ് വിറ്റ് പണം സമ്പാദിക്കുന്നുവെന്നാണ് സൈബര്‍ വൃത്തങ്ങള്‍ പറയുന്നത്.
ഓണ്‍ലൈന്‍ രംഗത്തെ ഏറ്റവും വലിയ വിപണിയാണ് പോണ്‍സൈറ്റുകള്‍. പോണ്‍സൈറ്റുകളില്‍ ഇന്ത്യന്‍ സെക്‌സില്‍ താത്പര്യം പൂണ്ടെത്തുന്ന സന്ദര്‍ശകരുടെ എണ്ണം വളരെ കൂടുതലാണ്. പോണ്‍ സൈറ്റുകളില്‍ എത്തുന്നവര്‍ക്ക് ഇന്ത്യന്‍ സെക്‌സിനോടുള്ള താത്പര്യമാണ് ഇന്ത്യന്‍ ദമ്പതികളെ ഇത്തരത്തില്‍ സ്വന്തം സെക്‌സ് വിറ്റ് കാശ് നേടാന്‍ കൂടുതല്‍ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നത്.
ലോകത്തെ പ്രമുഖ പോണ്‍വെബ്‌സൈറ്റുകളിലെ ഇന്ത്യന്‍ സാന്നിധ്യം ഇതാണ് വ്യക്തമാക്കുന്നത്. ചില ഇന്ത്യന്‍ വീഡിയോകള്‍ 10 ലക്ഷത്തിലധികം ആളുകള്‍ കണ്ടിട്ടുണ്ട്.
2000 ത്തോളം സ്‌ക്രിയരായ ലൈവ് സെക്‌സ് ദമ്പതികള്‍ രംഗത്തുള്ളപ്പോള്‍ പാര്‍ട്ട് ടൈമായി രംഗത്ത് നിന്ന് പണം നേടുന്നവരും കുറവല്ല. ഡെയ്‌ലി മെയില്‍ നടത്തിയ അന്വേഷണത്തിലാണ് ഈ കണ്ടെത്തലുകള്‍.
പോണ്‍ മേഖലയില്‍ പല രീതിയിലുള്ള സ്‌പെഷലൈസേഷനുകളുണ്ട്. ചിലര്‍ പോണ്‍ എഴുത്തുകളില്‍ വ്യാപൃതരാവുമ്പോള്‍ ചിലര്‍ പോണ്‍ വീഡിയോയോ പോണ്‍ ചിത്രങ്ങളോ അപ് ലോഡ് ചെയ്യുന്നതിലൂടെയാണ് പണം കണ്ടെത്തുന്നത്. ഇതില്‍ ഏറ്റവും അധികം പണം നേടുന്നത് ലൈവ് സ്ട്രീമിങ്ങിലൂടെയാണ്.
ചുംബനരംഗങ്ങളും വിവസ്ത്രരാകുന്ന രംഗങ്ങളും മാത്രം അപ് ലോഡ് ചെയ്ത് കൊണ്ടാണ് ദമ്പതികള്‍ ആവശ്യക്കാരെ കണ്ടെത്തുന്നത്. ആവശ്യക്കാരുടെ ആവശ്യങ്ങള്‍ മാനിച്ച് അതിന് തുകയിടുകയും അതിനനുസരിച്ചുള്ള കാര്യങ്ങള്‍ ലൈവ് ആയി അപ് ലോഡ് ചെയ്യുകയുമാണ് പതിവ് രീതി.
പല ദമ്പതികളെയും ഇത്തരത്തില്‍ പണം നേടാന്‍ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നത് സണ്ണി ലിയോണില്‍ നിന്നുള്ള പ്രചോദനം കൊണ്ടാണെന്നും അവര്‍ സമ്മതിക്കുന്നു

SHARE